Kitchen Series - Phim hài Nga cười vỡ bụng + Kêu gọi tuyển người dịch tiếng Nga cho film

11031996

Reaction score
1
Sniper_V2 said:
Thím up lại đi thím, tại em thấy bên xxx ngày xưa cũng xoá link nhiều lắm, giờ up lên đặt pass và đừng để tên dính đến bản quyền là được ạ :gach::gach::gach:
Không thím up link MEGA cũng được ạ :beauty:
Vụ Fshare em đã thử nhiều lần và không khả quan lắm nên em mới ngừng thím ạ.
Em đang tính up lên openload, bởi có thím đã làm extension để xem clip nhanh hơn trên host này, và nó free unlimited.
Em vừa up thử tập 1. Thím cài extension này và xem thử giùm em chất lượng video sao được không ạ. :D Nếu ổn thì thím 5 sao cho extension và em up tiếp ạ :)
Link tập 1
Link extension viết bởi thím greans

P/s: Em vừa phát hiện ra là nếu thím cài vozliving và cả extension bên trên thì sẽ xem được ngay trên diễn đàn với chất lượng tốt. Nếu được thì thím cài vozliving nữa ạ :D

greans

Reaction score
0
11031996 said:
Em đang tính up lên openload, bởi có thím đã làm extension để xem clip nhanh hơn trên host này, và nó free unlimited.
Em vừa up thử tập 1. Thím cài extension này và xem thử giùm em chất lượng video sao được không ạ. :D Nếu ổn thì thím 5 sao cho extension và em up tiếp ạ :)
Link tập 1

P/s: Em vừa phát hiện ra là nếu thím cài vozliving và cả extension bên trên thì sẽ xem được ngay trên diễn đàn với chất lượng tốt. Nếu được thì thím cài vozliving nữa ạ :D
Chính xác, cám ơn toè nhiều nhé

Sniper_V2

Reaction score
0
11031996 said:
Link tập 1

Coi được thím ơi :beauty: :beauty: :beauty: nhưng mà vẫn còn hơi lag ạ, em dùng VNPT nên khá sida với mấy host này, với cả em muốn download thím ạ :stick::stick: Dùng torrent được ko nhỉ :stick::stick:

11031996

Reaction score
1
Sniper_V2 said:
Coi được thím ơi :beauty: :beauty: :beauty: nhưng mà vẫn còn hơi lag ạ, em dùng VNPT nên khá sida với mấy host này, với cả em muốn download thím ạ :stick::stick: Dùng torrent được ko nhỉ :stick::stick:
Em cũng dùng VNPT xem bình thường thím ạ. Để cuối tuần em up nốt ạ. Torrent thì em không rõ lắm thím ạ :D
Shikamaru Huhuhu said:
ra full chưa mấy bác :D nhịn mấy năm trời giờ chả nhớ xem đến tập nào luôn:gach:
Kitchen ra full rồi thím ạ :D

10kusd

Reaction score
0
lâu quá mới mò vào lại, cho e hỏi ngoài web phimnga ra còn chỗ nào coi online dc ko nhỉ
hix sever gg lỗi hết link còn media thì lag vãi, coi giật, mặc dù mạng e mạnh coi bóng đá hd cũng đc