kinh nghiệm với phụ nữ bằng con số 0

dbsk240608

Reaction score
0
Mr_wishlove94 said:
Đi đá phò cho bớt nhát gái đã :beauty:

Sent from my iPhone using vozForums
Nó ko phải là gốc rễ của vấn đề bác ạ. Có khi nào mình là trai tốt trong truyền thuêts ko nhỉ,ko bia rượu thuốc lá, thân thiện vui vẻ. Không có người yêu

via vozForums for iPhone

Reaction score
0
Tầm kinh nghiệm như anh chủ thớt nói, đi đá 4’ nghe nó tỉ tê tâm sự chắc đều đặn hàng tháng đem hết lương cúng nó quá

Mr_wishlove94 said:
Đi đá phò cho bớt nhát gái đã :beauty:

Sent from my iPhone using vozForums
via vozForums for iPhone

king2901

Reaction score
0
dbsk240608 said:
Trên này có ai 25 tuổi mà chưa từng tán tỉnh hay là cưa cẩm em nào không. Số em nó sao ấy bác ạ, em với thằng chủ nick này là bạn thân, em dắt nó vào voz này năm 2012. Nick chính của em là tienlang95xx.Hôm nay đọc bài chạn thánh con Bill gate mà ngẫm lại thân em nó cũng kì cục. 25 tuổi mà chưa từng nhắn tin hay cưa cẩm ai, crush thì cũng có. Mà để bảo em tỏ tình thì thà em đi đâ phò còn hơn. Em không lesor nhé, lương 16-17, nhà ở Hải phòng, nói chung là cũng thoải mái. :byebye::byebye:

for iPhone[/i]
:beauty::beauty::beauty: Mua bh không winner :adore::adore:

saocon

Reaction score
1
locdangha said:
90 nè 30 rồi kinh nghiệm tán gái là 0 với nhạt nữaẢnh Ảnh Ảnh ,đi xin việc nhiều chỗ hỏi có vợ con gì chưa đều nói chưa,nhiều lúc cũng ngại nhưng biết sao giờ
Me too, cũng tán yêu vài e rồi, nhưng h thấy kinh nghiệm với gái = 0
Mấy e tán đổ là nó thích mình trc rồi :sosad:
Giờ thì chưa cóa e e lào :sosad:

takeover11

Reaction score
0
khi nào có khả năng trước mặt bất kỳ 1 con nào đó nói e gái xinh quá đã có ngyeu chưa, thì hãy tính tiếp. nếu còn chưa làm đc vậy thì tới mãn kiếp cũg k có vợ đẹp. lúc nào cũng lên mạng hỏi bí kíp tán gái này nọ nhưng mấy thằng trai làng, hút chích xì ke thì có cần bí kíp m j đâu mà vẫn có bồ xinh. đơn giản là vì gặp con nào xinh nó cũg mở miệng bằng 1 câu đó thôi, và trog 100 con đó sẽ có 1 con ngu thành bồ nó :sogood:

favoz_2013

Reaction score
1
dbsk240608 said:
Zz tôi làm bank, bank Hàn quốc nhé, sợ nằm vùng lắm:sexy::sexy:

via vozForums for iPhone
Làm bank thì cũng được có 7-8 củ/ 1 tháng thôi bác :gach:
Bác này thừa tiền mà không phát card tạo phúc cho anh em vozer :surrender:

dochanh123

Reaction score
0
Lúc 100 củ, lúc 30 củ, lúc 60 củ, lúc 16-17 củ. Đa nhân cách à

dbsk240608

Reaction score
0
takeover11 said:
khi nào có khả năng trước mặt bất kỳ 1 con nào đó nói e gái xinh quá đã có ngyeu chưa, thì hãy tính tiếp. nếu còn chưa làm đc vậy thì tới mãn kiếp cũg k có vợ đẹp. lúc nào cũng lên mạng hỏi bí kíp tán gái này nọ nhưng mấy thằng trai làng, hút chích xì ke thì có cần bí kíp m j đâu mà vẫn có bồ xinh. đơn giản là vì gặp con nào xinh nó cũg mở miệng bằng 1 câu đó thôi, và trog 100 con đó sẽ có 1 con ngu thành bồ nó :sogood:
Cũng đúng bác nhỉ, thấy nể mấy thằng gặp gái xinh lần đầu mà chúng nó ba hoa chích choè, bốc phét đéo biết ngượng mồm. Mình thì đéo biết nói gì nên đóng vài boi lạnh lùng. Và tất nhiên là ăn lol :byebye::byebye:

via vozForums for iPhone

dochanh123

Reaction score
0

dbsk240608 said:
100 củ nào. Ông bị ngáo à. :sogood::sogood:

via vozForums for iPhone
Ờ, nhưng ko biết thằng nào ngáo . Tư vấn làm mẹ gì thằng đa nhân cách chém gió này các thím ơi