Kinh nghiệm mua trâu tật, trâu chết

nguyenjack27

Reaction score
0
Mình mới mua của THNS nè, RX 580 pulse, mua về chạy Furmark bị văng ra, chạy qua đổi con khác mới hơn kkk. Bác mua xong nhờ kỹ thuật flash về rom gốc nha, lúc đầu nói nhận driver kh chụi flash, bác cứ nói vài lần là được. Được cái THNS chổ bảo hành ok, sạch sẽ, thoáng, nước nôi đầy đủ, ngon hơn mấy cửa hàng khác.

ursmaller

Reaction score
0
nguyenjack27 said:
Mình mới mua của THNS nè, RX 580 pulse, mua về chạy Furmark bị văng ra, chạy qua đổi con khác mới hơn kkk. Bác mua xong nhờ kỹ thuật flash về rom gốc nha, lúc đầu nói nhận driver kh chụi flash, bác cứ nói vài lần là được. Được cái THNS chổ bảo hành ok, sạch sẽ, thoáng, nước nôi đầy đủ, ngon hơn mấy cửa hàng khác.
Noted bác nhé, ra bảo test furmark lỗi ha bác? Bảo hành thoải mái vậy ok lắm rồi. Tiền ít vậy là tốt quá, đợi tháng sau em ra múc 1 con 580 vậy :byebye:
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

quynhmayngoc

Reaction score
0
ursmaller said:
Noted bác nhé, ra bảo test furmark lỗi ha bác? Bảo hành thoải mái vậy ok lắm rồi. Tiền ít vậy là tốt quá, đợi tháng sau em ra múc 1 con 580 vậy :byebye:

thns nó bảo hành cũng ổn, mình nói ở trước rồi khách quen của nó nó làm nhanh lắm, còn trâu thì nó test kỹ lắm mới giao cho mình nhưng đã xác định mua trâu thì nó có tỉ lệ lỗi, xui thì dính thôi :pudency:

masterking113

Reaction score
0
quynhmayngoc said:
thns nó bảo hành cũng ổn, mình nói ở trước rồi khách quen của nó nó làm nhanh lắm, còn trâu thì nó test kỹ lắm mới giao cho mình nhưng đã xác định mua trâu thì nó có tỉ lệ lỗi, xui thì dính thôi :pudency:
Nó test cả chuồng thì cũng lọt vài con ốm o là phải :gach:, cơ mà dính lỗi mà nó chịu đổi liền thì ok qua rồi :chaymau:

ursmaller

Reaction score
0
masterking113 said:
Nó test cả chuồng thì cũng lọt vài con ốm o là phải :gach:, cơ mà dính lỗi mà nó chịu đổi liền thì ok qua rồi :chaymau:
Về mình test phụ nó bác ạ, ráng dành 1-2 ngày test các thể loại :beauty:

quynhmayngoc

Reaction score
0
masterking113 said:
Nó đã bảo mua trâu của nó lỗi là nó 1 đổi 1 mà :pudency:

xjke

Reaction score
0
nguyenjack27 said:
Con này bác mua bao nhiêu đây ạ, em đang phân vân rx shapie 570 8gb và 580 4gb. Không biết hiệu năng có đáng với giá tiền không ạ
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4X bằng vozFApp

ursmaller

Reaction score
0
A6k64pro said:
Seeder nhiều vkl
Bác có chỗ nào uy tín giới thiệu em? Em người dùng không có thời gian seeder và shop như thns em nghĩ cũng đách có ngân sách cho seeder bác ạ