Kính lọc ánh sáng xanh Xiaomi FU006, rẻ mà tốt.

lam_hieu

Reaction score
0
Hôm trc mua cho ku em cái kính kẹp màu đen, nó khen dùng ngon đi nắng rất thích

Tom Freemen

Reaction score
0
các bác xài kính này chi vậy, windows 10 với smartphone đều có chức năng lọc ánh sáng xanh rồi mà, mềnh auto enable cái này trên mọi thiết bị

đeo kính này zô nhìn màu sai lè ra cũng chịu được hả

(. )( .)

Reaction score
3
mua tròng hoya bluecontrol ấy các bác, xem clip bên dưới để thấy khác biệt với tròng xiaomi này
ko chỉ nhiệm vụ cản ánh sáng xanh có hại cho mắt mà đồng thời người đối diện nhìn vào tròng kính sẽ thấy ánh lên màu xanh-tím khá là đẹp

thanh25896

Reaction score
2
Muốn mua gọng không thì mua ra sao nhỉ?? Lúc xưa có chơi với thằng bạn chuyên bỏ sỉ gọng kính có 60k mà ngoài tiệm nó bán tới 300-400k . Cần lắm mua gọng tốt mà giá trị ko bị đẩy lên gấp 10 .

nhatkhang

Reaction score
5
thanh25896 said:
Muốn mua gọng không thì mua ra sao nhỉ?? Lúc xưa có chơi với thằng bạn chuyên bỏ sỉ gọng kính có 60k mà ngoài tiệm nó bán tới 300-400k . Cần lắm mua gọng tốt mà giá trị ko bị đẩy lên gấp 10 .
Thì mua mấy kính này của Xiaomi về lấy gọng là rẻ rồi vì Xiaomi nó bán ko có lời nhiều, em lấy gọng đi cắt kính gặp lão kỹ thuật trước làm cho tiệm kính của Hàn hỏi giá xong nói gọng kính loại này tiệm nó bán hơn 2 triệu ( em mua con FU003)
via vozForums for iPhone

1mgm1

Reaction score
0
Kính uvcut thì 3M vs decathlon cũng bán mà rẻ hơn.

zonzongl

Reaction score
0
thanh25896 said:
bác có ở sì gòn thì ghé chợ hạnh thông tây ấy
gọng trong đó đủ loại luôn. 20k cũng có. 200k cũng có
ra ngoài toàn nhân 5 nhân 10 lên k à.
e thấy bên chiemtai cũng có gọng k nè bác
http://www.chiemtaimobile.vn/gong-ki...001-fu003.html

nhatkhang said:
Thì mua mấy kính này của Xiaomi về lấy gọng là rẻ rồi vì Xiaomi nó bán ko có lời nhiều, em lấy gọng đi cắt kính gặp lão kỹ thuật trước làm cho tiệm kính của Hàn hỏi giá xong nói gọng kính loại này tiệm nó bán hơn 2 triệu ( em mua con FU003)

via vozForums for iPhone
e thấy có bán gọng không nè bác
http://www.chiemtaimobile.vn/gong-ki...001-fu003.html

nhatkhang

Reaction score
5

lam_hieu

Reaction score
0
zonzongl said:
các bác cận sẵn thì cứ ra hàng kính hỏi tròng lọc ánh sáng xanh hoặc blue cut là có mà. e bị cận không thôi, mỗi bên tầm 3 độ. cắt hình như 4 500 cho cặp tròng thì phải, gọng thì đc tặng nên k biết giá. :))))
e đeo cũng đc gần năm nay r. tác dụng y xì trong bài viết. thêm màu vàng cho cuộc sống. :))))
con xiaomi này tiện dùng cho các bác k bị tật khúc xạ gì thôi. mua đeo luôn
chứ có bệnh mắt mà mua con này xong lắp tròng khác vào thì cũng huề, chẳng khác gì mua cái gọng không. :)))
Chuẩn, đang dùng cái mắt blue control hay blue cut gì đó, đeo vào thấy cuộc sống vàng vọt hơn :D bị cận mua tròng Hoya là ngon nhất/giá tiền :sexy:

duymanh09

Reaction score
0
lam_hieu said:
Chuẩn, đang dùng cái mắt blue control hay blue cut gì đó, đeo vào thấy cuộc sống vàng vọt hơn :D bị cận mua tròng Hoya là ngon nhất/giá tiền :sexy:
trong hoya nay lap dc kinh can bao nhieu do vay bac, bac co link ko gui e voi :stick: