DannyMai2010

Reaction score
0
ItachiUchiha03 said:
Cho mình xin info em bạn có quốc tịch Sin đi mai fen
2001, cao 1m8 em ơi. Mà nếu em đang sinh sống ở VN thì bỏ đi, thực sự vô ích vì người VN bây giờ qua đó ở đến chết cũng ko có quốc tịch đâu. Em trai mình qua đó từ 3 tuổi rồi nên có đặc quyền.

nguyendung235

Reaction score
0
chjcatoj said:
Có thím nào ở đây 91, tử tế chứ không phải bad boy. Trung tình, ngoại hình thông minh,cv okie, khu vực Hà Nội, có ý chí thì ib mình profile đi.
Mình nữ 93, ngoại hình ổn, học thức ổn, vozer lâu năm, hoạt động trên f33. Mỗi tội hơi loser, dẩm tí thôi. Nhưng đảm bảo đáng yêu. :gach:
nữ 93 jd từ 2011 gần 2k post f33 thì ko đáng yêu nổi đâu các thím, thành yêu quái rồi :lmao:

KakaLot113

Reaction score
0
chjcatoj said:
Có thím nào ở đây 91, tử tế chứ không phải bad boy. Trung tình, ngoại hình thông minh,cv okie, khu vực Hà Nội, có ý chí thì ib mình profile đi.
Mình nữ 93, ngoại hình ổn, học thức ổn, vozer lâu năm, hoạt động trên f33. Mỗi tội hơi loser,dẩm tí thôi. Nhưng đảm bảo đáng yêu. :gach:
đồng dâm, mà cái này thì khó:pudency::sweat:

sakaha

Reaction score
0
Minh thấy bạn thớt ăn nói chín chắn có cảm tình. Mình tự thấy đáp ứng các tiêu chuẩn của b và cũng đang muốn có 1 mqh nghiêm túc, có gì ib zalo mình nhé nói chuyện thử xem sao (mình k ib đc)

chjcatoj

Reaction score
1
lehieudesign said:
90 được ko em, khu vực HN, cao trên m7, body Wenbie thua đứt :sexy:
90 lại không hạp tuổi lắm thím ơi.

nguyendung235 said:
nữ 93 jd từ 2011 gần 2k post f33 thì ko đáng yêu nổi đâu các thím, thành yêu quái rồi :lmao:
Mua post, mua nick đấy thím. :canny:

QingQing

Reaction score
0
ngocloimss said:
92 1m77 dc ko bn gì đó ơi :beauty:
Mà cái là giờ đang làm ở nước ngoài :pudency:

via vozForums for iPhone
Ấy chuyến đi ĐL với em gái kia thế nào rồi bác update đi :gach:

///Cám ơn các bác đã inbox, nói nào ngay em khá giống các bác yêu bằng mắt nên tuy ko có yêu cầu về gia cảnh nhưng chiều cao/ngoại hình ưa nhìn là buộc phải có, em không reply hết thông cảm nhé :byebye:

bkstorm

Reaction score
0
chjcatoj said:
90 lại không hạp tuổi lắm thím ơi.

Mua post, mua nick đấy thím. :canny:
Mình 91 này, nghe nói 93 hợp với 91 :beauty: