kidade

Reaction score
0
Co.Don said:
Cám ơn mọi người quan tâm ạ, e k có tiêu chuẩn ngoại hình, kinh tế, chỉ có vài gạch đầu dòng trọng tâm như trên thôi. Ai nghiêm túc có thể inbox e sẽ trả lời đầy đủ

Cũng bình thường chứ có phải đại gia đâu mà chui bạn
cuộc đua có vẻ căng thẳng, chả nhẽ cũng tham gia khi mọi tiêu chí có vẻ đáp ứng đủ :shame:

Co.Don said:
Chà, bằng tuổi thớt 94. Cũng tự gả =))
Nữ, người Hà Nội, nhà Hà Nội. Công việc văn phòng, tk có 200tr, tương lai đc cho 1 cái nhà. Ngoại hình k xúc phạm người nhìn, tính tình hiền hoà nhẹ nhàng, tự lập, hơi khó yêu (gặp đúng ng yêu luôn)
Mong muốn bạn trai tính tình vui vẻ, chững chạc, chỉ thích zai có chí có năng lực thôi mọi mặt khác k quan trọng. Năm mới k mong gì chỉ mong có ny =))
Ai có mối nào ok giới thiệu e xin cám ơn bằng tiền mặt :beauty: tết nhất đi đâu cũng bị giục, sắp trầm cảm vì k có ny =))
Anh cũng đang mong năm nay lập gia đình :byebye:

DannyMai2010

Reaction score
0
norad2 said:
cho em ké với ạ.
em thì cũng bình thường thôi nhưng info thì cho thím nào thật tâm tìm real love, chấm cái em ib nói chuyện chân tình =)))
Nam hay nữ bạn ơi.
Diễn đàn gay nhưng số lượng gay trên đầu ngón tay thôi haha.

DannyMai2010

Reaction score
0
dasklney said:
Mục tiêu kiếm vợ của bạn thớt rất bình thường mà, về quê kiếm cả rỗ.

Như mình quê mùa phụ hồ chạy xe ôm bán thời gian cũng tìm được vợ (tất nhiên là nồi nào vung đấy, nhưng cơ bản 2 đứa đều biết điều đó để cùng xây đắp gia đình) thì không có lý do gì thớt không kiếm được.
Hi, anh bạn này dễ thương. Mình cám ơn nhiều nhaz. Năm mới vạn sự thành công.
Nói chung kiếm bạn gái không khó nhưng kiếm người phù hợp thì khó lắm...

chjcatoj

Reaction score
1
Có thím nào ở đây 91, tử tế chứ không phải bad boy. Trung tình, ngoại hình thông minh,cv okie, khu vực Hà Nội, có ý chí thì ib mình profile đi.
Mình nữ 93, ngoại hình ổn, học thức ổn, vozer lâu năm, hoạt động trên f33. Mỗi tội hơi loser, dẩm tí thôi. Nhưng đảm bảo đáng yêu. :gach:

huydaika13

Reaction score
1
chjcatoj said:
Có thím nào ở đây 91, tử tế chứ không phải bad boy. Trung tình, ngoại hình thông minh,cv okie, khu vực Hà Nội, có ý chí thì ib mình profile đi.
Mình nữ 93, ngoại hình ổn, học thức ổn, vozer lâu năm, hoạt động trên f33. Mỗi tội hơi loser, dẩm tí thôi. Nhưng đảm bảo đáng yêu. :gach:
nghe thơm nhỉ :sexy: mình cũng 91 mà có 2 vợ rồi :shame:

lehieudesign

Reaction score
0
chjcatoj said:
90 được ko em, khu vực HN, cao trên m7, body Wenbie thua đứt :sexy:

WENBIE

Reaction score
4
lehieudesign said:
90 được ko em, khu vực HN, cao trên m7, body Wenbie thua đứt :sexy:
M7 thì chú thua mẹ rồi
cười ỉa

vo la so 1

Reaction score
1
chjcatoj said:
vozer lâu năm là biết dẩm thế nào rồi. Thôi các ông bỏ gái này đi mà làm người