thanhtrungbkhn

Reaction score
0
Co.Don said:
Chà, bằng tuổi thớt 94. Cũng tự gả =))
Nữ, người Hà Nội, nhà Hà Nội. Công việc văn phòng, tk có 200tr, tương lai đc cho 1 cái nhà. Ngoại hình k xúc phạm người nhìn, tính tình hiền hoà nhẹ nhàng, tự lập, hơi khó yêu (gặp đúng ng yêu luôn)
Mong muốn bạn trai tính tình vui vẻ, chững chạc, chỉ thích zai có chí có năng lực thôi mọi mặt khác k quan trọng. Năm mới k mong gì chỉ mong có ny =))
Ai có mối nào ok giới thiệu e xin cám ơn bằng tiền mặt :beauty: tết nhất đi đâu cũng bị giục, sắp trầm cảm vì k có ny =))
làm dev,ko phải người HN,có ứng cử được ko thím:byebye:

Co.Don

Reaction score
1
thanhtrungbkhn said:
làm dev,ko phải người HN,có ứng cử được ko thím:byebye:
Ok thím ơi, e k quan trọng quê quán :byebye:

KyOGuanZou

Reaction score
0
Thời buổi giờ lên tới voz mà kiếm vợ thì ko biết phải nói sao nữa . Thằng lesor thớt nên quay tay hết kiếp

via vozForums for iPhone

Thu Minh .

Reaction score
3
Co.Don said:
Chà, bằng tuổi thớt 94. Cũng tự gả =))
Nữ, người Hà Nội, nhà Hà Nội. Công việc văn phòng, tk có 200tr, tương lai đc cho 1 cái nhà. Ngoại hình k xúc phạm người nhìn, tính tình hiền hoà nhẹ nhàng, tự lập, hơi khó yêu (gặp đúng ng yêu luôn)
Mong muốn bạn trai tính tình vui vẻ, chững chạc, chỉ thích zai có chí có năng lực thôi mọi mặt khác k quan trọng. Năm mới k mong gì chỉ mong có ny =))
Ai có mối nào ok giới thiệu e xin cám ơn bằng tiền mặt :beauty: tết nhất đi đâu cũng bị giục, sắp trầm cảm vì k có ny =))
:beauty::beauty::beauty:

DannyMai2010

Reaction score
0
KyOGuanZou said:
Thời buổi giờ lên tới voz mà kiếm vợ thì ko biết phải nói sao nữa . Thằng lesor thớt nên quay tay hết kiếp

via vozForums for iPhone
Bạn này buồn cười. Mình đăng đâu mà chẳng được ? Mình có chơi Voz và Fb thì mình đăng đây cho nhiều bạn mới thôi chứ chẳng lẽ show hết lên fb cho bạn bè quen biết ???!!!
Mắc cái gì đi hậm hực người khác dữ vậy bạn?!

QingQing

Reaction score
0
Chậc phải thớt 1m78 trở lên chắc mình sẽ in bốc đó :sosad:
quý dậu, trắng, xinh, 1m7, chảnh chó, lương ổn định, hộ khẩu sg, cũng đang gấp lắm rồi :sosad:

hndinh

Reaction score
0
tôi thấy mấy ông dùng cái app quản lý tài chính này nhiều khi hơi máy móc và hơi kỹ tính, đàn ông phóng khoáng ra tí thì cơ hội nhiều lắm

DannyMai2010

Reaction score
0
40tuoilayvo said:
Post lên đây thì làm sao kiếm được. Ra ngoài đường mà bắt chuyện làm quen gái đi

Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp
Tất nhiên rồi bạn hehe. Đăng lên đây giao lưu thêm bạn khác nữa trên cả nước, tội tình gì ko làm. Đóng tiền net phải có ích chứ.

DannyMai2010

Reaction score
0
FukVoz said:
Tiêu chí kiếm gái của thớt cũng bt mà, kiểu như trời mưa biết chạy vô nhà thôi. Cơ mà post cái hình thể hiện clg ko biết :doubt:
Nói vậy thôi chứ ko dễ đâu bạn ơi. Tìm đc con gái phụ nữ hiểu chuyện, đồng điệu còn khó hơn tìm hot girl nữa.

Mà bạn khó tính quá. Up cái hình để nói có sách mách có chứng , chứ ko up hình thì lại kêu mình chém gió. Ko lẽ phải up đủ cả hộ khẩu, bank acc, căn cước...