dasklney

Reaction score
1
Kiều_Trang said:
Cao nếu đúng 1m6 thì phải rất nhiều ưu điểm mới kiếm đc Vợ ngon lành như bác list .
Mục tiêu kiếm vợ của bạn thớt rất bình thường mà, về quê kiếm cả rỗ.

Như mình quê mùa phụ hồ chạy xe ôm bán thời gian cũng tìm được vợ (tất nhiên là nồi nào vung đấy, nhưng cơ bản 2 đứa đều biết điều đó để cùng xây đắp gia đình) thì không có lý do gì thớt không kiếm được.

DannyMai2010

Reaction score
0
fanliver said:
Tôi vẫn thắc mắc chỗ này. Vế đầu là lương sang vế sau thêm lậu vào à. Hay thưởng cuối năm thêm mấy 70 củ nên thành 250?
Kpi cũng có mà bạn.

DannyMai2010

Reaction score
0
FoxBeel said:
Sao fen không mai mối cho "thằng bạn", tự nhận xét mình hiền lành các kiểu. Ớm vkl
Mình nói thật mà. Ai quen mình rồi sẽ biết. Mình rất lành tính. Cviec mình làm kdoanh nhưng mình luôn quan niệm chữ tâm đi đầu, ba đồng vào thì một đồng ra chứ ko phải toan tính, lừa đảo.

Cviec mình 1 năm đi nc ngoài 3-4 lần mỗi lần 1 tuần đến nửa tháng. Mong vợ là ng thương yêu gia đình.

codochi

Reaction score
0
DannyMai2010 said:
Mình nói thật mà. Ai quen mình rồi sẽ biết. Mình rất lành tính. Cviec mình làm kdoanh nhưng mình luôn quan niệm chữ tâm đi đầu, ba đồng vào thì một đồng ra chứ ko phải toan tính, lừa đảo.

Cviec mình 1 năm đi nc ngoài 3-4 lần mỗi lần 1 tuần đến nửa tháng. Mong vợ là ng thương yêu gia đình.
Lò dò trong này cũng có mấy em gái đó :pudency:

antiquaden

Reaction score
0
Anh mà ở đồng bằng sông Hồng thì em cũng xin tự ứng cử đó:byebye:
Btw, chúc bác thèng công với mục tiêu to bự này nhé:*:*

Gửi từ Xiaomi Redmi 7 bằng vozFApp