Ling Hu Chong

Reaction score
0
thuthu101 said:
mới phát hiện cách kiếm $ MMO, nếu trụ được ôm máy cả ngày thì cũng ~ 3tr/ ngày :chaymau::chaymau:
Share nào huynh đệ ơi, hậu tạ rượu thịt gái đẹp :beauty:

kunming

Reaction score
2
Thời gian rảnh nhiều thế thì làm shipper đi thím, ko thì chạy thêm grab cũng đc. Làm cùng mình có 2 ông trực điện cũng vậy, mua chung con morning rồi ông này trực thì ông kia chạy, trực điện nếu có kỹ năng thì nhàn vãi ra, đến chỉ ngủ nên đủ sức về chạy xe nữa, tháng mỗi ông kiếm 2 chục là bình thường :D
Đi tập gym thì ông trainer cũng thế, chiều lên phòng gym sáng chạy taxi tải.
Mình thì nhận dịch, tiết kiệm đc thời gian trực máy và cũng rèn luyện là chính. Tháng 2 lương đc khoảng 17-20tr, đầu năm nay yêu em làm tín dụng vietcom bank, đc kết nạp vào hội bơm tiền đảo nợ nên tháng cũng đc 6,7 tr nữa.
Nói chung công việc thì không thiếu nhưng phải có kỹ năng, kiến thức và các mối quan hệ, những thứ buộc phải xây dựng từ từ. Thấy chủ thớt mỗi thứ làm 1 tý, mới thua 1,2 trận đã đổi nghề thì lấy đâu ra thành công :gach:

pmt0001

Reaction score
1
Mình có bằng đh nhưng ra là thì chỉ làm những cv của công nhân, trung cấp cảm thấy hối hận lúc học đh ko học thêm nhiều ở bên ngoài, kiến thức ở trường toàn mấy cái vớ vẩn, ỷ y có bằng nên giờ ngậm ngùi thôi thì làm tay chân culi vài năm chờ thời :sosad:

vodanh164

Reaction score
0
Mình hoàn cảnh như chủ thớt. Ai có giải pháp gì chia sẽ mình luôn với :sosad::sosad:

bungphe1989

Reaction score
1
Ling Hu Chong said:
Share nào huynh đệ ơi, hậu tạ rượu thịt gái đẹp :beauty:
Xung ca inbox cho đệ với, có gì sẽ nói tốt với Nhậm tiểu thư cho :adore:

bungphe1989

Reaction score
1
thuthu101 said:
mới phát hiện cách kiếm $ MMO, nếu trụ được ôm máy cả ngày thì cũng ~ 3tr/ ngày :chaymau::chaymau:
share em với bác ơi :stick:

LD1luv

Reaction score
0
Em vừa tốt nghiệp c3 đang chuẩn bị học ĐH và có ý định vừa làm vừa học nhưng nhiều người bảo rằng như thế ít thời gian tập trung học rồi chẳng đến đâu, lấy bằng để đấy. Bố mẹ em cũng có tuổi rồi :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

Gửi từ Philips S337 bằng vozFApp