nqn_vnn

Reaction score
0
Last Updated 20-06-2019 at 19:02
Tình hình em kiếm được cái case mini, chỉ có 2 lỗ fan 4cm. Cái main em nó cấn gần sát cái lỗ FAN 4cm. Em đo thì con Fan 4cm 6mm đặt vào thì ko bị cấn. Bác nào có con FAN 4cm slim 6mm hoặc biết nơi nào bán thì chỉ giúp em. Em ở HCM.

Ké kiếm cái fan 8cm, mỏng 1-1.5cm, 4pin. Siêu êm ...

Cám ơn các Bác.

Last Updated 19-06-2019 at 19:02
Tình hình em kiếm được cái case mini, chỉ có 2 lỗ fan 4cm. Cái main em nó cấn gần sát cái lỗ FAN 4cm. Em đo thì con Fan 4cm 6mm đặt vào thì ko bị cấn. Bác nào có con FAN 4cm slim 6mm hoặc biết nơi nào bán thì chỉ giúp em. Em ở HCM.

Cám ơn các Bác.

Last Updated 20-06-2019 at 19:02

Cám ơn các Bác.

Last Updated 09-01-2019 at 19:07

Cám ơn các Bác.

Last Updated 03-06-2018 at 22:18
Tình hình em kiếm được cái case mini, chỉ có 2 lỗ fan 4cm. Cái main em nó cấn gần sát cái lỗ FAN 4cm. Em đo thì con Fan 4cm 6mm đặt vào thì ko bị cấn. Bác nào có con FAN 4cm slim 6mm hoặc biết nơi nào bán thì chỉ giúp em. Em ở HCM. Ah, tiện thể các Bác cho em hỏi, em đang kiếm chỗ bán đầu khoan để khoan lỗ bắt ốc cho cái chassis nhôm dày 3.5mm ~ 4mm. Bác nào biết chỉ giúp em tiếp luôn với ah.
Tránh lãng phí tài nguyên em rao ké: em kiếm thêm sợi cáp nối nguồn sata hai đầu cái như hình luôn dàu tầm 30cm. Bác nào dư thì nhượng lại em ah.

Cám ơn các Bác.

Tình hình em kiếm được cái case mini, chỉ có 2 lỗ fan 4cm. Cái main em nó cấn gần sát cái lỗ FAN 4cm. Em đo thì con Fan 4cm 6mm đặt vào thì ko bị cấn. Bác nào có con FAN 4cm slim 6mm hoặc biết nơi nào bán thì chỉ giúp em. Em ở HCM. Ah, tiện thể các Bác cho em hỏi, em đang kiếm chỗ bán đầu khoan để khoan lỗ bắt ốc cho cái chassis nhôm dày 3.5mm ~ 4mm. Bác nào biết chỉ giúp em tiếp luôn với ah.
Cám ơn các Bác.

DJRapDance

Reaction score
0
Fan như bạn nói hình như mình có 1 cái, để tối về gửi hình bác xem, mà bác mua bao nhiu. Còn mũi khoan thì ra tiệm mua thôi chứ có gì đâu nhỉ ???

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

nqn_vnn

Reaction score
0
Bác trên quăng sọt rác rồi...còn Bác nào ở HCM nhượng em phát... :stick:

Sent from my iPhone using vozForums

ozraziel

Reaction score
0
Nhớ có 1 cái trước gắn vào cái chip NB, để về tìm lại cho. 4cm, 6k hay 8k vòng/phút gì đó, bao hú :D

kohkoh

Reaction score
0
fan 4cm gió chẳng dc bao nhiêu mà nó hú sợ lắm bác, như cái máy xay sinh tố ý, ko nên xài