Không nuốt nổi loại gương chiếu hậu này

kiem_bo

Reaction score
0
bung1mui said:
ngu nó vừa thôi a, thiếu mẹ gì con xe hãng người ta lắp gương dưới kiểu này, anh tưởng mấy thằng đồ chơi xe nó tự nghĩ ra à :surrender:
Bạn tôi cho tôi xem xe nào lúc xuất xưởng mà lắp kính ở dưới đi nha.

//PS

Với tôi mọi sự thay đổi sau khi mua điều là thay đổi kết cấu xe. Hư, mất thì mua cái khác y chang lắp vô

Còn không có tiền thì đừng dùng xe đó nữa. ĐI xe bus cho kinh tế

kiem_bo

Reaction score
0
nicksongao_deosoban said:
Các thím bảo vụ đổi gương trái qua phải là sao nhỉ? Cho e xin cái hình minh họa với

Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp
Kiểu như này nè

South Park

Reaction score
1
có ai giống mình ko, cực ghét gương kiểu hay chỉ để 1 gương, vẫn thích để 2 gương mà gương zin ban đầu lúc mới mua.

LKinthenewsong

Reaction score
0
BLt.2611 said:
Quay đầu nhìn an toàn hơn. :waaaht:
Xe mình 2 gương zin nhưng éo nhìn, toàn ngoảnh đầu nhìn cảm giác an toàn hơn, ko phải ngoảnh cả đầu ra sau đâu nhé mà sợ ko nhìn thấy phía trước
via vozForums for iPhone

tthixk

Reaction score
0
kythuquocte said:
Cái xe phản ánh con người thì bọn đi vision, lead auto đàn bà? Đi wave, dream auto bần nông hả thím? Còn cái gương này nó sinh ra để đói phó công an, đã là đối phó thì người lắp người ta đéo bao giờ nhìn cái gương này cả nên lắp sao chả được, em từng đi xe lắp gương này rồi ko vướng víu gì cả, khi dựng xe còn gọn hơn gương lắp trên, đỡ va quẹt xe khác (thím nào hay dựng xe chỗ đông xe chắc cũng bị gương xe khác dựng cạnh quẹt trước xe rồi nhỉ :sogood:). Bản thân em đi xe kể cả gương to hay bé đéo bao giờ nhìn thì không quen và quan sát ko đủ được, ngoảnh mẹ đầu lại nhìn cho an toàn :)

via vozForums for iPhone
Vậy ra nhìn gương chiếu hậu nguy hiểm mà nhà nước vẫn bắt lắp, rõ là hại dân mà.

#BarneyStinson

Reaction score
0
LKinthenewsong said:
Xe mình 2 gương zin nhưng éo nhìn, toàn ngoảnh đầu nhìn cảm giác an toàn hơn, ko phải ngoảnh cả đầu ra sau đâu nhé mà sợ ko nhìn thấy phía trước

via vozForums for iPhone
đấy đúng là "cảm giác", thực tế thì nó sẽ khác
quay đầu ra sau thì khác bòi gì bịt mắt lái xe đâu :byebye:
đồng ý là nhìn vào gương nó ngược ngược cảm giác phán đoán sẽ ko đúng với nhìn trực tiếp nhưng bạn nên tập nhìn cho quen, giành vài giây cho não phản ứng kịp với cái ngược đó dần dần quen thì sẽ nhanh thôi