MiCong

Reaction score
0
Xác định sau này cưới xong mình cũng ko đeo đc nhẫn vì đeo vào lắm lúc vội vội vàng vàng xỏ găng tay y tế rách cái roạt
còn chồng có đeo ko thì tùy hắn. Thà chọn tin rồi bị phản bội còn hơn sống nửa tin nửa ngờ rồi vẫn bị phản bội.

Gửi từ Samsung Galaxy S7 Edge bằng vozFApp

lucatony_hp

Reaction score
0
Mình cũng ko đeo nhẫn cưới, vợ nó hỏi sao ko đeo, mình trả lời luôn là “đéo thích”
Xong, đỡ dài dòng

via vozForums for iPhone

tenss

Reaction score
0

Tôi đeo từ hồi đám hỏi tới giờ là gần 6 năm rồi chưa bao giờ có ý định tháo ra !
Tôi cũng ngồi gõ máy tính suốt mà có sao đâu.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

arctan

Reaction score
0
Hóng info em thư ký nóng bỏng. Anh tính đong con người ta thì nói đại

wanbitj

Reaction score
0
đeo nhẫn mà k tin tưởng nhau thì thà k đeo, k đeo nhưng tin tưởng nhau còn hơn đeo. Như mình cưới vợ đc 3 năm rồi, và cũng k đeo nhẫn, 1 phần vì công việc 1 phần vì chật. Vợ cũng chẳng nói gì

reeter

Reaction score
1
phuongvien said:
Vợ chồng với nhau mà dăm ba cái chuyện đeo nhẫn cũng quay ra cãi nhau được thì chịu :chaymau:
Vợ em nó thích đeo nhẫn cưới, nó vẫn đeo đều. Em không thích đeo nên không đeo, vợ chỉ bảo khi nào có sự kiện gì đặc biệt đi cùng nhau thì đeo vào thôi.
Hồi còn yêu vợ nó tặng cái đồng hồ, mà khổ nỗi em nhiều mồ hôi, đeo đồng hồ dây gì cũng ra mồ hôi nên em không đeo. Đợt đó vợ nó cũng chỉ hỏi sao anh không đeo đồng hồ em mua, anh không thích à? Em cũng chỉ bảo tay anh nhiều mồ hôi nên đeo làm việc không được, thế là khi nào đi chơi với lũ bạn thì đeo, còn lại thì cất tủ :gach:
Vậy lúc ông được tặng cái đồng hồ thì ông với vợ mới chỉ có yêu, chưa cưới, vậy là ông may rồi đó.
Như tui mới buồn, trước khi quen tui thì lúc đó gấu có bạn trai rồi, nó còn mua tặng bạn trai cũ con tissot, nó up hình facebook nên tui biết. Sau đó tụi nó chia tay. Tới hồi quen tui thì chưa bao giờ tặng cái mẹ gì cả. Cái lần nó tốn tiền cho tui nhất là lúc nó mua cho tui cái ly trà sữa Gong cha, chắc cũng 50k, 60k gì đó. Em tặng người ta con tissot, còn anh thì em chỉ mua ly trà sữa :sosad::sosad::sosad:

phuongvien

Reaction score
0
reeter said:
Vậy lúc ông được tặng cái đồng hồ thì ông với vợ mới chỉ có yêu, chưa cưới, vậy là ông may rồi đó.
Như tui mới buồn, trước khi quen tui thì lúc đó gấu có bạn trai rồi, nó còn mua tặng bạn trai cũ con tissot, nó up hình facebook nên tui biết. Sau đó tụi nó chia tay. Tới hồi quen tui thì chưa bao giờ tặng cái mẹ gì cả. Cái lần nó tốn tiền cho tui nhất là lúc nó mua cho tui cái ly trà sữa Gong cha, chắc cũng 50k, 60k gì đó. Em tặng người ta con tissot, còn anh thì em chỉ mua ly trà sữa :sosad::sosad::sosad:
Vote XH-CT :shame::shame::shame:

Ablaze

Reaction score
0
reeter said:
Là gấu ông nó bớt ngu(dại trai) rồi chứ sao. =))

reeter

Reaction score
1
Ablaze said:
Là gấu ông nó bớt ngu(dại trai) rồi chứ sao. =))
nhưng cũng phải mua cái gì có giá chút nhỉ, ví dụ như cái áo, cái bóp tiền ... má nó từ tissot rớt xuống li trà sữa thì có cảm giác xem thường quá :pudency: , mình vẫn còn cay vụ này lắm, mà nói ra thì nó lại bảo đàn ông con trai đi chấp nhặt, nhưng ngồi nghĩ cũng thấy chạnh lòng thật :sosad:
mà địt mẹ mình ghét uống trà sữa mà nó lại đi mua trà sữa cho uống, best vl gấu.

anhyeuviolet

Reaction score
0
Tay mình đeo nhẫn là nhức nguyên cánh tay.

Dù rất thích đeo nhẫn kiểu nhưng cuối cùng chả đeo được cái nào