Khoe phòng chung cư sắp thuê 4tr 1 tháng

Duy Huu Nguyen

Reaction score
0
Nhiều ông trong này buồn cười nhỉ ? người t to cần nhiều m2 để đặt PC chứ có phải ko muốn đéo đâu.

Đm ko có PC buồn vl ra, lũ kỹ sư thiết kế cái căn CC ngu vl

Cái bàn này là loại nhỏ nhé, lúc sau mua cái màn 34 inches đéo cần 4m2 chứ chả lẽ đội lên đầu à

kenh.14

Reaction score
1
1. Phòng có khép kín k ?

2. Tính tiền điện nước bác sử dụng ntn ?

3. Bác phải đóng phí dịch vụ k ?

4. Bác nấu cơm chung chủ à ?

lozert

Reaction score
0
Mr_wishlove94 said:
Phòng m 25-30m2, chưa tính wc khép kín, có ban công.
1m5/tháng trả 3 tháng 1, khá gần trung tâm.
Nhà ở ngách nhưng đẹp 3 xe máy đi đc, oto vào đến nhà cach 300m
Nên tìm kiểu nhà thuê cả căn rồi cho thuê lại các phòng rẻ hơn mà đc phòng to đẹp. Nhược điểm là phải trả 1 cục 3 thang hoặc 6thansg
Sent from my iPhone using vozForums
1củ5 mà gần trung tâm. Thím đùa có phải không

[R]ainy

Reaction score
2
Duy Huu Nguyen said:
Cái pc của t chiều ngang phải 1m8 (để loa, màn hình chuột bàn phím)
Chiều dọc phải 2m (cách 10cm để kéo dây) còn lại cái ghế gaming tốn 1 đống diện tích rồi. Cái pc tốn 4m2 thì làm sao cái phòng 8m2 nhét vào đc hay vậy :gach:
Ông có nhầm ko, bàn 1m8x 2m, thế ra bàn hình vuông à :gach:. Bàn PC sâu 80cm- 1m là để vô tư rồi, trừ phi ông vác 2 cái loa kẹo kéo để lên bàn mới cần sâu 2m :gach:.
Còn muốn gọn gàng, tiết kiệm diện tích lại đẹp thì tui chỉ cho cách: bàn thiết kết thêm cái đế hoặc hộc để case xuống phía dưới. Màn hình thì mua thêm cái arm bắt vào 1 góc bàn, sẽ ko tốn diên tích đế màn hình, lạ để dc nhiều thứ phía dưới. Căn chỉnh chuột, bàn phím để khoan lỗ trên mặt bàn, giấu dây dưới sát mép tấm pad dài. Dưới gầm bàn làm thêm cái khay để giấu dây cho gọn gàng.
Chung cư cao tầng nên ông để case xuống dưới cũng chả lo bụi bẩn, ẩm thấp.

Viaipi_mvl

Reaction score
0
Mình thì thích ở nhà đất, hồi đầu tháng 7 vợ về quê nghỉ đẻ tính sau vợ với con lên thì thuê nhà rộng rộng chút. Thế là thuê đc cái 2 tầng 1 tum, mỗi tầng 75m2 có sân trước cổng sắt, cũng giá 4tr như thớt nhưng ko phải ở trung tâm mà ở ngõ của đường Nguyễn Văn Cừ bên Long Biên. Nói chung sang hồ gươm thì cũng chỉ mất 15 phút là cùng, ngõ thì to ô tô vào thoải mái

kenh.14

Reaction score
1
Viaipi_mvl said:
Mình thì thích ở nhà đất, hồi đầu tháng 7 vợ về quê nghỉ đẻ tính sau vợ với con lên thì thuê nhà rộng rộng chút. Thế là thuê đc cái 2 tầng 1 tum, mỗi tầng 75m2 có sân trước cổng sắt, cũng giá 4tr như thớt nhưng ko phải ở trung tâm mà ở ngõ của đường Nguyễn Văn Cừ bên Long Biên. Nói chung sang hồ gươm thì cũng chỉ mất 15 phút là cùng, ngõ thì to ô tô vào thoải mái :chaymau:
2 tầng 1 tum mà thuê có 4 triệu thôi à bác :sexy:

L.V.Gaal

Reaction score
0
Mr_wishlove94 said:
Phòng m 25-30m2, chưa tính wc khép kín, có ban công.
1m5/tháng trả 3 tháng 1, khá gần trung tâm.
Nhà ở ngách nhưng đẹp 3 xe máy đi đc, oto vào đến nhà cach 300m
Nên tìm kiểu nhà thuê cả căn rồi cho thuê lại các phòng rẻ hơn mà đc phòng to đẹp. Nhược điểm là phải trả 1 cục 3 thang hoặc 6thansg
Sent from my iPhone using vozForums
Chỗ thím ở đâu đấy? Giá rẻ giật mình thế?

kenh.14

Reaction score
1
Duy Huu Nguyen said:
Thằng đó với mày trùm xạo :lol: có gì mà ngạc nhiên :chaymau:
bố mày xạo cái l gì :">