Khoe lượng phim trong máy :sexy:

connie_carter

Reaction score
0
haichien said:
Nó là 1 thú vui, như kiểu ngày xưa sưu tầm tem, sách, hay đĩa than (nhạc) ấy mà thím.

nhưng ko phải phim nào mình cũng tải, chỉ những phim rating imdb trên 6 mình mới tải, và nếu nội dung phim ghê mình cũng ko tải. sưu tầm cũng phải có chọn lọc chứ:sweat:
mình cũng xác định chả bao giờ kiếm tiền từ những cái này, vì nó có phải cách kiếm tiền hợp pháp đâu,những phim mình tải về chỉ mình mình giữ, cũng chả share cho ai, như fshare đến giờ cũng chả hiểu sao vẫn sống được
list phim trên 6 điểm thì bác vẫn dễ tính lắm :D, của e ít hơn nhiều :D

haichien

Reaction score
0
Hôm nay phát hiện ra có phim kirikou (hoạt hình pháp) hồi bé xem có trong máy mình mà giờ biến mất trên internet rồi

Gửi từ Asus ASUS_P00J bằng vozFApp

truongbinhtran

Reaction score
0
haichien said:
Hôm nay phát hiện ra có phim kirikou (hoạt hình pháp) hồi bé xem có trong máy mình mà giờ biến mất trên internet rồi:D

Gửi từ Asus ASUS_P00J bằng vozFApp
phim giờ ra hàng đống nên biến mất cũng bt :bye: nhất là với mấy phim k nổi :shame:
GG thì vẫn có mà thím, chưa tải thử :gach:

haichien

Reaction score
0
truongbinhtran said:
phim giờ ra hàng đống nên biến mất cũng bt :bye: nhất là với mấy phim k nổi :shame:
GG thì vẫn có mà thím, chưa tải thử :gach:
cái file đầu chất lượng kém quá, của mình là cái file 1080p giống cái có 3 seed ấy, ko biết còn tải được ko

dellusa

Reaction score
0
Hôm ngồi test film nhưng có vẻ màu sắc h265 hơi nhạt so với 264 - được cái nhẹ gánh nên load qua Nas cũng thấy nhẹ nhàng hơn