Khoe lượng phim trong máy :sexy:

GK102

Reaction score
1
Ngưỡng mộ các bác quá :adore::adore:
Em thì ko có phim nào trong máy cả, chỉ lưu trên mây thôi.
2 tháng kéo fshare qua drive của em cũng tới mốc 100tb rồi :)

★★★

Reaction score
0
GK102 said:
Image
Có dễ đi ko bác, có vài tài khoản unlimited mà chỉ giám dùng để backup mấy file cũ trước khi xoá hẳn.

1mgm1

Reaction score
0
GK102 said:
Vãi hà, bác làm cái acc nữa đi ko có thì dẹo là đi cả, trên mạng có share tip reg acc unlimit free đấy

Quy Lao

Reaction score
0
GK102 said:
Kéo Fshare qua drive làm cách nào nhanh tiện hả bạn? Đống này nếu xem thì chỉ xem được trên máy tính nhỉ?

GK102

Reaction score
1
★★★ said:
Có dễ đi ko bác, có vài tài khoản unlimited mà chỉ giám dùng để backup mấy file cũ trước khi xoá hẳn.
1mgm1 said:
Vãi hà, bác làm cái acc nữa đi ko có thì dẹo là đi cả, trên mạng có share tip reg acc unlimit free đấy
Lúc up lên e nghĩ đường backup cả rồi mấy bác :byebye:
Dễ bay hay ko e ko chắc cơ mà hạn chế share link share mail để tránh bị report, muốn chắc cú thì mấy bác mua gói gsuite của google 10$ 1 tháng mà lưu. Mấy cái google unlimit bán trên mạng cũng từ gsuite mà ra chứ đâu.
Cái này là drive team nên 2 tháng e kéo hơn 100tb qua được chứ drive thường giới hạn 750gb 1 ngày thôi, đang backup về mail edu của em, 24h chỉ được 750gb nên mới được nhiêu đây

GK102

Reaction score
1
Quy Lao said:
Kéo Fshare qua drive làm cách nào nhanh tiện hả bạn? Đống này nếu xem thì chỉ xem được trên máy tính nhỉ?
Dùng vps thôi bác, tận dụng băng thông với ổ đĩa tốc độ đọc ghi cao của vps mà kéo. Dùng netdrive mount ổ đĩa drive ra, dùng idm với jdownloader fshare vip để tải về ổ drive là được. Đỡ phải mất công tải về rồi canh up lên :beauty:
Còn xem thì đâu cũng được bác, đã có kodi lo, dùng addon google drive có sẵn trong repo mặc định của kodi lun.
Hay là e lập thớt nói rõ hơn nhỉ mấy bác, tiện thể share lun fshare vip thông qua jdownloader lun

Quy Lao

Reaction score
0
GK102 said:
Dùng vps thôi bác, tận dụng băng thông với ổ đĩa tốc độ đọc ghi cao của vps mà kéo. Dùng netdrive mount ổ đĩa drive ra, dùng idm với jdownloader fshare vip để tải về ổ drive là được. Đỡ phải mất công tải về rồi canh up lên :beauty:
Còn xem thì đâu cũng được bác, đã có kodi lo, dùng addon google drive có sẵn trong repo mặc định của kodi lun.
Hay là e lập thớt nói rõ hơn nhỉ mấy bác, tiện thể share lun fshare vip thông qua jdownloader lun
Làm bài hướng dẫn đi bác :sexy: