suthaythichtuethanh

Reaction score
1
Last Updated 24-05-2018 at 15:37
điện thoại hư trưa chạy lòng vòng mấy tiệm điện thoại định kiếm con chữa cháy xài tạm, vô tình thấy em B phôn 2017 hàng TGDD, tiệm để giá 4.2 củ, trả còn 3.8 củ.
cảm nhận sơ: máy chạy cũng mượt, cam chụp tạm, giao diện như mấy con điện thoại ZTE cách đây vài năm
à sao link hình bị die không post lên được, thím nào rành thì hộp mình cái, mình gửi hình rồi up lên dùm. thanks AE
hình đây
https://uphinhnhanh.com/image/zdvPTw

điện thoại hư trưa chạy lòng vòng mấy tiệm điện thoại định kiếm con chữa cháy xài tạm, vô tình thấy em B phôn 2017 hàng TGDD, tiệm để giá 4.2 củ, trả còn 3.8 củ.
cảm nhận sơ: máy chạy cũng mượt, cam chụp tạm, giao diện như mấy con điện thoại ZTE cách đây vài năm
à sao link hình bị die không post lên được, thím nào rành thì hộp mình cái, mình gửi hình rồi up lên dùm. thanks AE

shiphangnhat

Reaction score
0
suthaythichtuethanh said:
tóm tắt tác phẩm :haha:

mhbbnsbtcm

Reaction score
0
snowhot said:
B-Phone thì liên quan L j đến Yêu nước?
mấy con seeder hay bảo iu nước thì ủng hộ hàng việt :beauty:

suthaythichtuethanh

Reaction score
1
vedaudemtoi1232 said:
Up cái hình ghi tên nick lên đây. Nói suông ak
đã nói là link up hình bị die mà, ông hộp địa chỉ zalo hay mail cho tui, tui gửi hình nhờ đăng dùm