kendellbmt

Reaction score
1
JamesRyan192 said:
cũng ôm mộng 1 quán cà phê của riêng mình, nhưng thật sự là cần rất nhiều vồn, k đủ sức làm.
Còn đã làm cf thì cần phải có phong cách riêng hoặc hướng tới những đối tượng nhất định, làm như bác này thì lửng lơ rất khó phát triển được.
Giờ muốn nhanh giàu thì nên đâu tư vào trà sữa, về mấy vùng nửa phố nửa quê làm là dễ thắng.
trà sữa em thấy ở chỗ em nó làm nhiều mà cũng chết lên chết xuống đây :stick:

pigman

Reaction score
0
bạn tôi cho hỏi tí, con nokia 1280 đang cắm sạc mà nó cứ báo pin yếu, vậy là máy lỗi hay pin chai :angry:

Mr. Cloud

Reaction score
1
JamesRyan192 said:
cũng ôm mộng 1 quán cà phê của riêng mình, nhưng thật sự là cần rất nhiều vồn, k đủ sức làm.
Còn đã làm cf thì cần phải có phong cách riêng hoặc hướng tới những đối tượng nhất định, làm như bác này thì lửng lơ rất khó phát triển được.
Giờ muốn nhanh giàu thì nên đâu tư vào trà sữa, về mấy vùng nửa phố nửa quê làm là dễ thắng.
Ông này nói chuẩn nè, nơi phố ko ra phố quê ko ra quê thì cứ trà sữa đồ ăn vặt mà quất. Cơ mà vài năm là phải nghĩ ra hướng khác, hướng ấy ko bền được.

kendellbmt

Reaction score
1
pigman said:
bạn tôi cho hỏi tí, con nokia 1280 đang cắm sạc mà nó cứ báo pin yếu, vậy là máy lỗi hay pin chai :angry:
cắm sạc mà báo vào thì mà vẫn hiện pin yếu là do pin,còn nếu cắm mà không hiện sạc báo pin yếu do sạc :byebye::byebye:

JamesRyan192

Reaction score
0
Mr. Cloud said:
Ông này nói chuẩn nè, nơi phố ko ra phố quê ko ra quê thì cứ trà sữa đồ ăn vặt mà quất. Cơ mà vài năm là phải nghĩ ra hướng khác, hướng ấy ko bền được.
Phát triển thương hiệu riêng của mình, nhái nhái theo mấy bọn lớn. Bán thêm đồ ăn vặt.
Nhưng vẫn cần nhiều vốn, đầu tư đến nơi đến trốn, sạch đẹp thì mới hút khách được.
Còn làm về những đồ đấy thì tỉ suất lợi nhuận cực cao luôn.
Đang tính toán để làm mà cần nhiều vốn quá.

bamboovietnam

Reaction score
0
Thớt giỏi ghê, có 30 củ đã khởi nghiệp rồi Mình có mấy trăm củ mà toàn ăn chơi chẳng biết làm gì

Gửi từ Xiaomi MI 5 bằng vozFApp

kendellbmt

Reaction score
1
vozer đâu hết rồi,hứa ghé quán em mà chẳng thấy ma nào cả :surrender: