Khi forum chết, hãy chôn nick tôi cùng forum.

mp3ts

Reaction score
0
@Pattie Mình không biết thím gôm cả lũ đàn ông nào vào nhưng đừng đánh đồng hết tất cả như vậy, việc của thím và các cá nhân kia không đồng nghĩa là những người như mình có tham dự hay để ý đến nên đừng để cảm xúc lấn át hết mà nghĩ ai cũng ủng hộ hay đang nói xấu cá nhân làm bản thân thím bị thấy xúc phạm.

Việc làm MOD ở voz từ xưa tới nay đều có áp lực, để vượt qua nó thì phải biết mình làm gì và bỏ qua cái gì. Ở góc nhìn member người ta nghĩ hành động xóa thớt, K.I.A đến các vấn đề nhạy cảm như Trung Quốc, War hay xử lý theo rập khuôn thì họ chửi bới, nói xấu thì nó cũng chỉ là các việc bình thường ngoài xã hội.

Chúng ta ở forum này nó có khác gì cái xã hội ngoài cuộc sống, quanh thím biết bao nhiêu người xu nịnh chỉ dựa vào việc thím là con gái cũng khối thằng nó khen sống chết lấy lòng, lấy tiếng. Ở chiều ngược lại cũng gạch đá chửi bới đó là những việc mà ai cũng phải đối mặt.

Bình tĩnh và trưởng thành hơn ở môi trường này dần đi rồi sau này thím sẽ cảm thấy ổn hơn có thế thôi.

Nhưng chẳng có cái gì toàn vẹn cả, bản thân ai cũng có cái sai xót chẳng ai hoàn hảo hay tốt đẹp mình nói thế thôi chứ thím đánh đồng hết cả trong đó có mình là mình thấy sai rồi đó :go:

Pattie

Reaction score
0
@mp3ts cả đám đàn ông mà tui nói là cả đám mà tui quote trong comment, ai ko liên quan thì đừng tự nhột.

mp3ts

Reaction score
0
@Pattie tự nhột? thấy chướng mắt thì nói thôi chứ nhột cái gì, thấy cả lũ đàn ông sao không chỉ rõ ra những ai trong đó mà xài từ ngữ này để dễ bị hiểu lầm vậy?

Cái trên mới chỉ góp ý nói để sửa chứ để cắn nhau à mà tự nhột? Nếu cảm thấy bị xúc phạm quá cứ K.I.A hết mấy đứa ngứa mắt xúc phạm mình đi là xong suy nghĩ chi lăn tăn.

JayBk

Reaction score
0
Hãy report tôi đi các bạn trẻ nhé, tôi cần đc bị KIA sớm nhất có thể

Pattie

Reaction score
0
mp3ts said:
@Pattie Mình không biết thím gôm cả lũ đàn ông nào vào nhưng đừng đánh đồng hết tất cả như vậy
... chứ thím đánh đồng hết cả trong đó có mình là mình thấy sai rồi đó
tui gọi cả đám đàn ông nói xấu tui là bao gồm những người có comment(s) được quoted ở #496,
những ai (thực sự) ko liên quan thì ko cần tự nhột mà lên tiếng.

Pattie

Reaction score
0
mp3ts said:
@Pattie Mình không biết thím gôm cả lũ đàn ông nào vào nhưng đừng đánh đồng hết tất cả như vậy
... chứ thím đánh đồng hết cả trong đó có mình là mình thấy sai rồi đó
tui gọi cả đám đàn ông nói xấu tui là bao gồm những người có comment(s) được quoted ở #496,
những ai (thực sự) ko liên quan thì ko cần tự nhột mà lên tiếng.

mp3ts

Reaction score
0
Thấy rõ buồn cười là thím mong muốn cái gì? vào đây rồi bảo không ai liên quan thì đừng tự nhột, đã không liên quan thì nhột cái éo gì vậy?

Thấy ghi từ ngữ đánh đồng thì mình nói để mà biết, chứ ở đó mà bảo nhột vậy ám chỉ mình có đúng không? nếu chỉ ra được mình nhột ở khoản nào điều nào thì mời tranh luận chứ mình thấy hơi ngứa mắt rồi đó :go:

mp3ts

Reaction score
0
Thấy rõ buồn cười là thím mong muốn cái gì? vào đây rồi bảo không ai liên quan thì đừng tự nhột, đã không liên quan thì nhột cái éo gì vậy?

Thấy ghi từ ngữ đánh đồng thì mình nói để mà biết, chứ ở đó mà bảo nhột vậy ám chỉ mình có đúng không? nếu chỉ ra được mình nhột ở khoản nào điều nào thì mời tranh luận chứ mình thấy hơi ngứa mắt rồi đó :go:

BOT

Administrator
Reaction score
4
Hãy report tôi đi các bạn trẻ nhé, tôi cần đc bị KIA sớm nhất có thể

Pattie

Reaction score
0
mp3ts said:
@Pattie Mình không biết thím gôm cả lũ đàn ông nào vào nhưng đừng đánh đồng hếttất cả như vậy .. mình nói thế thôi chứ thím đánh đồng hết cả trong đó có mình là mình thấy sai rồi đó :go:
mp3ts said:
@Pattie tự nhột? thấy chướng mắt thì nói thôi chứ nhột cái gì, thấy cả lũ đàn ông sao không chỉ rõ ra những ai trong đó mà xài từ ngữ này để dễ bị hiểu lầm vậy?

Cái trên mới chỉ góp ý nói để sửa chứ để cắn nhau à mà tự nhột? Nếu cảm thấy bị xúc phạm quá cứ K.I.A hết mấy đứa ngứa mắt xúc phạm mình đi là xong suy nghĩ chi lăn tăn.
mp3ts said:

tui nhắc lại với thím lần nữa, comment ở #496 tui đã có quote rõ ràng rành rành - quote kèm tên & mã member => tui đang nói với những người đó,
thím (thực sự) ko liên quan thì làm ơn lướt qua,
hà cớ gì mà thím nói tui đánh đồng? thà tui nói bâng quơ vu vơ ko quote ai thì thím nói tui đánh đồng, tui đồng ý.