tiensi_hoinach

Reaction score
0
E hỏi để áp dụng thực tế bản thân ạ:adore:
E vs gấu yêu nhau cũng gần 4 năm r, buồn vui có hết, a tới z cũng có và cả 2 đều là người đầu tiên của nhau.Nhưng gần đây gấu say nắng người khác và cô ấy cũng đã thú nhận với e, gấu nói ra là mong e bên cạnh cô ấy bao h hết và mong rằng e có thể giữ cô ấy lại vì quãng thời gian 4 năm ko phải là ít.

E bùn lắm mấy bác à, vì tình cảm tụi e mặn nồng và ko ai trong tụi e nghĩ là sẽ đi thích 1 người khác nhưng cuộc đời trớ trêu quá....Sau đó gấu mới đề nghị là 2 đứa sẽ cùng vượt qua dc chuyện này, nếu qua dc thì bọn e sẽ yêu nhau lại từ đầu, còn ko thì e sẽ để cô ấy ra đi và ngã theo bên nào có tình cảm lớn hơn...và e cũng đồng ý

Nói sơ qua về tụi e thì gấu hơn e 1t còn tên kia thì lớn rồi hơn tận 5t mà, có lẽ là sự từng trải, tự lập...đã hấp dẫn gấu e.So vs tên kia thì e thua toàn diện, e chưa có gì trong tay vì e mới thử việc tại ngân hàng, à quên nữa là e đập chai hơn hắn ( thấy hình fb rồi :byebye:)

Theo mấy bác e phải làm sao ạ? làm sao để giữ gấu lại bởi vì e còn rất yêu cô ấy, còn tình cảm cô ấy đang bị chi phối bởi 2 bên, giống như là e 70 còn tên kia 30 vậy.

domyno

Reaction score
0
tùy gấu thím thôi, nếu mà nó bỏ thím thì củng chẳng đáng để níu kéo làm gì

domyno

Reaction score
0
tùy gấu thím thôi, nếu mà nó bỏ thím thì củng chẳng đáng để níu kéo làm gì

Mk.F

Member
Reaction score
0
níu làm lìn gì, thể loại này cho thành gấu chó luôn. chẳng qua nó khôn không dấu diếm thớt để có 1 phương án dự phòng khi anh ngon giai kia chưa chắc ăn 100%.

lon_ton_sai_vat

Reaction score
0
tiensi_hoinach said:
E hỏi để áp dụng thực tế bản thân ạ:adore:
E vs gấu yêu nhau cũng gần 4 năm r, buồn vui có hết, a tới z cũng có và cả 2 đều là người đầu tiên của nhau.Nhưng gần đây gấu say nắng người khác và cô ấy cũng đã thú nhận với e, gấu nói ra là mong e bên cạnh cô ấy bao h hết và mong rằng e có thể giữ cô ấy lại vì quãng thời gian 4 năm ko phải là ít.

E bùn lắm mấy bác à, vì tình cảm tụi e mặn nồng và ko ai trong tụi e nghĩ là sẽ đi thích 1 người khác nhưng cuộc đời trớ trêu quá....Sau đó gấu mới đề nghị là 2 đứa sẽ cùng vượt qua dc chuyện này, nếu qua dc thì bọn e sẽ yêu nhau lại từ đầu, còn ko thì e sẽ để cô ấy ra đi và ngã theo bên nào có tình cảm lớn hơn...và e cũng đồng ý

Nói sơ qua về tụi e thì gấu hơn e 1t còn tên kia thì lớn rồi hơn tận 5t mà, có lẽ là sự từng trải, tự lập...đã hấp dẫn gấu e.So vs tên kia thì e thua toàn diện, e chưa có gì trong tay vì e mới thử việc tại ngân hàng, à quên nữa là e đập chai hơn hắn ( thấy hình fb rồi :byebye:)

Theo mấy bác e phải làm sao ạ? làm sao để giữ gấu lại bởi vì e còn rất yêu cô ấy, còn tình cảm cô ấy đang bị chi phối bởi 2 bên, giống như là e 70 còn tên kia 30 vậy.
Bạn đang đánh 1 canh bạc mà tỉ lệ thua là 99%. Nếu tình cảm 2 người vẫn còn tốt đẹp thì ko dễ mà say nắng đâu :)

origamy

Reaction score
0
vote #3
níu làm :lol: gì, các thím sao ko biết chứ em quan niệm thì yêu nhau là phải yêu hết mình, còn không thì next
h có gấu mà nói em yêu anh 99%, còn 1% em say nắng thằng khác, thì xin lỗi chứ 99% kia anh cũng đéo cần đâu :gach: em next hộ anh :byebye:

lkainguyen007

Reaction score
0
cho trẻ trâu 99 e lên tiếng chút. gấu thím nói vậy khác gì giờ thím thành chân dự bị. theo thím kể thì thanh niên kia hơn thím mọi thứ. thế giờ gấu thím mà thành với tn kia thì bỏ thím là cái chắc. tình cảm mà sâu đậm thì đã ko vậy. vầy khác gì "e đang thích đứa khác, a níu kéo e đi, níu kéo dc thì mình yêu nhau tiếp". hãy nói với chị ấy "e nhắm quên dc ngta mà yêu a thì chúng ta tiếp tục. a không muốn níu kéo , giành giật e khi e đã ko còn toàn tâm toàn ý bên a như 4 năm qua. e nên nhớ tình yêu thì chỉ có 1 nhưng những cái na ná như nó thì có rất nhiều, đừng để sau này phải hối hận khi bỏ qua một người coi mình như cả thế giới"