[Khảo sát] Bao nhiêu software bạn đang dùng là bản quyền, Free, Cr*ck

Armut

Reaction score
0
Windows bản quyền theo máy.

Office 365 mua dùng cho cá nhân (cái này là ưng nhất).

Em là kinh doanh nên đi ra ngoài nhiều, chính ra dùng điện thoại nhiều hơn lap.

BiBanXCaiNick

Reaction score
0
dao_hoa_daochu said:
Em đang comment nè bác, đến giờ bác vẫn nghĩ bom đấy là bom giả, ạ?
À mí cả bác thân mến em, chiến hay không chiến thì chết người không bao giờ là chuyện bình thường cả, đâu ạ.

Nhưng mà cun cút trả tiền bọn lập trình viên mĩ để được dùng software thì không bình thường lắm đâu, ạ. (Trừ phi là quá dốt, tất nhiên!)
Đm nghe bần nông vãi lìn :gach:

dao_hoa_daochu

Reaction score
0
BiBanXCaiNick said:
Đm nghe bần nông vãi lìn :gach:
Cái bọn đang phải ngày đêm lập trình ở thung lũng silicon để hầu hạ cái gì "bần nông vãi lìn" thì là cái gì vãi lìn ạ?
Còn cái bọn phải lăn lộn mưu sinh ngày ngày nghe xếp mắng chửi để lĩnh lương rồi đem một phần tiền lương để trả cho cái bọn đang phải ngày đêm lập trình ở thung lũng silicon (cũng là bọn ngày xưa bỏ bom xuống đầu ông bà mình) để hầu hạ cái gì "bần nông vãi lìn" thì là cái gì vãi lìn ạ?

Yang Long 93

Reaction score
0
dao_hoa_daochu said:
Em đang comment nè bác, đến giờ bác vẫn nghĩ bom đấy là bom giả, ạ?
À mí cả bác thân mến em, chiến hay không chiến thì chết người không bao giờ là chuyện bình thường cả, đâu ạ.

Nhưng mà cun cút trả tiền bọn lập trình viên mĩ để được dùng software thì không bình thường lắm đâu, ạ. (Trừ phi là quá dốt, tất nhiên!)
Mình nói chiến tranh chuyện thương vong là chuyện phải xảy ra chứ thời bình thì mới là không bình thường nha bác. Còn mình có tiền thì mình trả tiền để sử dụng dịch vụ của nó thôi mình ngu nên lương mình tháng có $5000 thôi bạn :)
via vozForums for iPhone

dao_hoa_daochu

Reaction score
0
Yang Long 93 said:
Mình nói chiến tranh chuyện thương vong là chuyện phải xảy ra chứ thời bình thì mới là không bình thường nha bác. Còn mình có tiền thì mình trả tiền để sử dụng dịch vụ của nó thôi mình ngu nên lương mình tháng có $5000 thôi bạn :)
Bác em đem cả số liệu cụ thể lên cái chỗ buôn dưa lê này để khoe, ạ, hí hí...

muitenphale

Reaction score
0
windows 10 pro bản quyền

Office 365 bản quyền

Các app khác thì xài freeware như 7zip chẳng hạn. Riêng IDM thì xài trial reset 30 days chứ k xài *****

ChubbyDucky

Reaction score
0
Yang Long 93 said:

via vozForums for iPhone
vozer => chia 10 => 500$ cũng đủ sống rồi, thoát chuẩn loser là được rồi thím :beauty: