ChulSmile

Reaction score
0
dạ các bác cho em xin tên khách sạn nha , em muốn đặt trước khi đến nơi ý , ko lại sợ ko có phòng

pilatao

Reaction score
0
ChulSmile said:
Sắp tới em có đi nhanh trang , 6 ngày 5 đêm , các bác nào biết ở trong đó khách sạn nào view đẹp dịch vụ , giá cả tốt thì chỉ em với , giá tầm 500 1 ngày có ko ạ , các bác tư vấn em với :beauty:
Đức cái, ý thằng thớt là đi tàu nhanh con Trang nha :beauty:

BCBT

Reaction score
0
trước ở gần Mường Thanh, khách sạn gia định có 550k/đêm

2 view biển và núi luôn

ác cái là xa tt, đi khá xa, good cái là gần biển, ăn uống thỏa mái, ra mua đồ của làng chài tầm 1 củ 2 đứa ăn khùng luôn

No.Reaseon2

Reaction score
2
5 xị không có view biển đâu bro.
Vô trong đường Đinh Tiên Hoàng mà tìm khách sạn Hằng Nga, 5 xị/ngày đó.

Sieu Trom Vat

Reaction score
0
Đau lưng lắm mai fen, đi ít thôi.

Vừa ở cái khách sạn ngay đường Trần Phú, đi ra biển chắc 3', nó nằm ở 64 Trần Phú, khách sạn tên Senkotel Nha Trang.

Mình ở phòng 500k/ đêm (1 giường đơn, 1 giường đôi, có cửa sổ thoáng mát), mà đợt ra do phòng đó trống nên mình deal nó còn 400k/ đêm

Xe máy thuê 120k/ chiếc chạy vi vu.

Mà giờ sao Vinpearl Land mắc vãi, tận 880k/vé

ChulSmile

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi nên thuê ks ở khu vực nào nhỉ , em search thì thấy nhiều chỗ ở Lộc Thọ giá cũng oke , tầm 500-700 , nhưng k biết khu vực ý có cách xa biển hay các khu vui chơi ko ạ

Sieu Trom Vat

Reaction score
0
ChulSmile said:
Các bác cho em hỏi nên thuê ks ở khu vực nào nhỉ , em search thì thấy nhiều chỗ ở Lộc Thọ giá cũng oke , tầm 500-700 , nhưng k biết khu vực ý có cách xa biển hay các khu vui chơi ko ạ
Hẻm 64 Trần Phú nhé, nó là cụm khách sạn trong khu ngay Trần Phú, đi ra đầu hẻm là thấy biển và đường đẹp nhất biển. Giá dao động từ 500 - 600 là có phòng deluxe :byebye: Mới vừa đi tuần trước.