helios0

Reaction score
0
Tưởng bọn này cạnh tranh với tgdd mà các anh? Làm ăn kiểu này thì :haha:

helios0

Reaction score
0
Tưởng bọn này cạnh tranh với tgdd mà các anh? Làm ăn kiểu này thì :haha:

binhga_bepga

Reaction score
0
Không thấy phốt nv nó đánh kh à:surrender:
Chỗ mình đóng của mấy shop rồi
Làm ăn lôm côm. Cái trang chủ mấy máy éo bán cũng đăng câu view
Nản vcc:stick:

binhga_bepga

Reaction score
0
Không thấy phốt nv nó đánh kh à:surrender:
Chỗ mình đóng của mấy shop rồi
Làm ăn lôm côm. Cái trang chủ mấy máy éo bán cũng đăng câu view
Nản vcc:stick:

lvtruong7777

Reaction score
0
trả góp thì thường sẽ có phí hết trừ khi mua online qua mấy bọn lớn, cà trực tiếp như thớt mất phí là đúng r, chắc kèm theo cái vẻ bần bần nên bị nó khinh đó thớt :D :D :D, lần sau quay lại mua IP 11 promax cho mấy con đấy lé mắt.

bitua1412

Reaction score
0
nói ko phải chê nhưng dịch vụ bên Fshop tệ hơn TGDD vạn lần.

TGDD: Tới nơi có người dắt xe, chào hỏi rõ ràng, đi tầm giờ còn nắng thì lấy đồ che xe dùm, đi ra về thì cũng dắt xe dùm và còn chào
Fshop: Đéo có cái mẹ gì hết, xe tự dắt, nắng tự lo...

TGDD: Vào tới cửa là các em ra săn đón mình như đại gia, hỏi han này nọ, dù mình chỉ đóng tiền điện nhưng các em vẫn niềm nở, miệng cười tay chào, nói chuyện nhỏ nhẹ, ....
Fshop: Vào tới quầy thu ngân con nhân viên nó đéo thèm nhìn mặt mình luôn. Vào hỏi cần giúp gì xong đọc số tiền -> đếm tiền -> xong. Mặt thì lạnh tanh ko thèm chào hỏi gì từ lúc vào tới lúc về.

Bởi thế dù có mắc hơn 5-10% nhưng thú thật là vào TGDD nó vẫn có cái sướng của nó, nhất là cảm giác đc như đại gia, ông chủ. Còn giờ vào Fshop nó coi mình chả ra cái mẹ gì, toàn làm cho có

bitua1412

Reaction score
0
nói ko phải chê nhưng dịch vụ bên Fshop tệ hơn TGDD vạn lần.

TGDD: Tới nơi có người dắt xe, chào hỏi rõ ràng, đi tầm giờ còn nắng thì lấy đồ che xe dùm, đi ra về thì cũng dắt xe dùm và còn chào
Fshop: Đéo có cái mẹ gì hết, xe tự dắt, nắng tự lo...

TGDD: Vào tới cửa là các em ra săn đón mình như đại gia, hỏi han này nọ, dù mình chỉ đóng tiền điện nhưng các em vẫn niềm nở, miệng cười tay chào, nói chuyện nhỏ nhẹ, ....
Fshop: Vào tới quầy thu ngân con nhân viên nó đéo thèm nhìn mặt mình luôn. Vào hỏi cần giúp gì xong đọc số tiền -> đếm tiền -> xong. Mặt thì lạnh tanh ko thèm chào hỏi gì từ lúc vào tới lúc về.

Bởi thế dù có mắc hơn 5-10% nhưng thú thật là vào TGDD nó vẫn có cái sướng của nó, nhất là cảm giác đc như đại gia, ông chủ. Còn giờ vào Fshop nó coi mình chả ra cái mẹ gì, toàn làm cho có

anhaylaaivt

Reaction score
0
Em mới mua hàng thấy bình thường mà, mỗi tội hơi chậm, mua con điện thoại ngồi đợi thanh toán và dán keo mất hơn 1 tiếng. Đc cái bé kế toán đẹp dáng cao, váy ngắn sát ngã ba, thấy mình đợi lâu đi lấy máy nhìn tướng tá ngon và dâm. Chưa bao giờ con chim của mình lại dung động trước 1 người con gái xa lạ như vậy, lúc đó nghĩ thằng nào mà chơi em này chắc coi như cuộc đời ko cần phải hối tiếc điều gì. Hơi lạc đề xíu, nhưng đt mình mua rẻ hơn đc so với tgdd 1tr. Promax 256Gb

via vozForums for iPhone

anhaylaaivt

Reaction score
0
Em mới mua hàng thấy bình thường mà, mỗi tội hơi chậm, mua con điện thoại ngồi đợi thanh toán và dán keo mất hơn 1 tiếng. Đc cái bé kế toán đẹp dáng cao, váy ngắn sát ngã ba, thấy mình đợi lâu đi lấy máy nhìn tướng tá ngon và dâm. Chưa bao giờ con chim của mình lại dung động trước 1 người con gái xa lạ như vậy, lúc đó nghĩ thằng nào mà chơi em này chắc coi như cuộc đời ko cần phải hối tiếc điều gì. Hơi lạc đề xíu, nhưng đt mình mua rẻ hơn đc so với tgdd 1tr. Promax 256Gb

via vozForums for iPhone