Kết thúc mối tình đơn phương suốt 9 năm trời...một chút buồn và nặng lòng quá các thím ạ....

silencer2510

Reaction score
0
.:Nang.Chieu.Cali:. said:
ko biết quyết định từ bỏ của mình là đúng hay sai....nhưng cảm giác của mình rất hối tiếc và ước chi mình đừng nói lời từ bỏ....những để làm gì khi ng ta đã quyết định ko bao giờ cho mình 1 hi vọng
chả có gì ngoài 2 chữ tình bạn....nhưng cái tình bạn khốn kiếp đó để làm gì khi mình vẫn còn rất thương người ta........ko tồn tại 2 chữ bạn bè khi 1 người đã rất thương 1 người....
Block hết cmnd :byebye: . than với thở. rồi tầm 2,3 tháng là bạn sẽ nhận ra đó là quyết định sáng suốt :byebye:

redevil240295

Reaction score
0
Thôi dẹp mẹ đi ông ơi. Đàn ông đàn ang gì chán đời thế. Chăm lo cho bản thân đi suốt ngày ủ dột vì một đứa đéo thích mình làm gì.

quydon156

Reaction score
1
Tôi chắc cũng như vậy, cũng 9 năm ngóng mong đợi chờ. Dù tới nay biết mình đã hết cơ hội rồi, nhưng sao nỗi nhớ vẫn dài thêm ấy.. 13 năm rồi. hôm nay lại thêm một giấc mơ..

lime123

Reaction score
1
Thương nhỏ từ ngày còn ngồi trên ghế trường cấp 3, cho đến khi 2 đứa ra trường và đi làm....trải qua mấy mối tình nhưng nhỏ chưa bao giờ để ý đến mình, vẫn duy nhất một câu chỉ xem là bạn và đừng hi vọng....
Còn lại gì sau ngần ấy thời gian...đó là những tháng ngày mong chờ và nhớ nhung nhỏ suốt 9 năm trời, rất mong chờ và hi vọng một ngày nhỏ nhìn về phía mình..nhưng ko, hi vọng chỉ làm con người ta thêm thất vọng....
Cũng từng có một vài kỉ niệm với mình là đẹp nhất thời tuổi trẻ cùng nhỏ, nhưng nó ngắn ngủi và nhạt nhòa....:sosad:
Và bây giờ nhỏ lại quen một người khác, cái gì quá lâu quá cũ thì thường người ta không có cảm xúc về nó nữa....nên thôi đành kết thúc một nỗi đau âm ỉ suốt 9 năm trời...25t rồi cũng chả còn trẻ nữa....
Buồn và nặng lòng quá các thím ạ, một người con gái mình rất thương rất hi vọng về một ngày 2 đứa đi chung con đường.....thế mà giờ mình cũng phải tập quên hết thôi.
Ai cũng có một khoảng trời kỉ niệm, về một người rất thương nhưng ko bao giờ chạm tới đc...
Muốn khóc quá mấy thím ạ mà cũng chẳng khóc được....:sosad:

Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp
Mấy ông kia dè bỉu chê bai đàn ông đàn anh gì đó ông xem chắc cũng đủ rồi.
Tôi thì tôi chỉ muốn khóc cùng ông thôi.
Địt con mẹ, đến cái mức mà thứ tình cảm ấy nó trở thành yếu tố phá hoại con đường tương lai phía trước của tôi, tôi vẫn đéo thể dứt ra được :sosad:
Đi qua vài người khác, ko đâu vào đâu cũng vì chuyện cũ, công việc thì vài lần suýt bị phá hỏng cũng vì nó.
Thân xác tôi thì ở tuổi 25 mà trái tim kẹt mãi ở năm 18 :sosad:

.:Nang.Chieu.Cali:.

Reaction score
1
lime123 said:
Mấy ông kia dè bỉu chê bai đàn ông đàn anh gì đó ông xem chắc cũng đủ rồi.
Tôi thì tôi chỉ muốn khóc cùng ông thôi.
Địt con mẹ, đến cái mức mà thứ tình cảm ấy nó trở thành yếu tố phá hoại con đường tương lai phía trước của tôi, tôi vẫn đéo thể dứt ra được :sosad:
Đi qua vài người khác, ko đâu vào đâu cũng vì chuyện cũ, công việc thì vài lần suýt bị phá hỏng cũng vì nó.
Thân xác tôi thì ở tuổi 25 mà trái tim kẹt mãi ở năm 18 :sosad:
Có những con người mắc nợ nhau mà ko có cách trả thím à :pudency:
Thôi cứ cố lết qua ngày tháng thôi, người ta chỉ chết vì đói chứ đâu ai chết vì thất tình :pudency:

lime123

Reaction score
1
Có những con người mắc nợ nhau mà ko có cách trả thím à :pudency:
Thôi cứ cố lết qua ngày tháng thôi, người ta chỉ chết vì đói chứ đâu ai chết vì thất tình :pudency:

Những người như tôi với ông thì chỉ có tự nhủ bản thân thế thôi chứ làm gì còn cách nào khác. Tất cả những người tôi đi qua đều có cảm giác không trọn vẹn.
Luôn luôn thiếu 1 thứ gì đó ông ạ. Chẳng thể nào thay thế được hình bóng ấy :sosad:

bttt21

Reaction score
0
Thương nhỏ từ ngày còn ngồi trên ghế trường cấp 3, cho đến khi 2 đứa ra trường và đi làm....trải qua mấy mối tình nhưng nhỏ chưa bao giờ để ý đến mình, vẫn duy nhất một câu chỉ xem là bạn và đừng hi vọng....
Còn lại gì sau ngần ấy thời gian...đó là những tháng ngày mong chờ và nhớ nhung nhỏ suốt 9 năm trời, rất mong chờ và hi vọng một ngày nhỏ nhìn về phía mình..nhưng ko, hi vọng chỉ làm con người ta thêm thất vọng....
Cũng từng có một vài kỉ niệm với mình là đẹp nhất thời tuổi trẻ cùng nhỏ, nhưng nó ngắn ngủi và nhạt nhòa....:sosad:
Và bây giờ nhỏ lại quen một người khác, cái gì quá lâu quá cũ thì thường người ta không có cảm xúc về nó nữa....nên thôi đành kết thúc một nỗi đau âm ỉ suốt 9 năm trời...25t rồi cũng chả còn trẻ nữa....
Buồn và nặng lòng quá các thím ạ, một người con gái mình rất thương rất hi vọng về một ngày 2 đứa đi chung con đường.....thế mà giờ mình cũng phải tập quên hết thôi.
Ai cũng có một khoảng trời kỉ niệm, về một người rất thương nhưng ko bao giờ chạm tới đc...
Muốn khóc quá mấy thím ạ mà cũng chẳng khóc được....:sosad:
Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp[/url]
Đúng r bác từ bỏ thôi. Lần này là bỏ hẳn nhé
Gửi từ Samsung SM-J810Y bằng vozFApp