Kết thúc mối tình đơn phương suốt 9 năm trời...một chút buồn và nặng lòng quá các thím ạ....

Ashiu

Reaction score
0
Hồi trước đơn phương lâu lắm chắc đc hơn 2 năm 1 tí. xong trải qua vài mối tình không như mong đợi. Cũng 2 năm nay rồi chưa thật sự thích hay muốn tán một đứa con gái nào

kysutimcogiao

Reaction score
0
ông này 25 mà tôi tưởng mới 18 -19 tuổi. Dẹp mẹ nó và xách dái đi chịch con khác đi ,nếu yếu đuối quá thì qua Thái Lan chuyển giới mẹ cho rồi

kangta12

Reaction score
1
mấy cậu choai choai biết gì mà nói, tình đơn phương nó như thuốc phiện ấy

tôi đơn phương 1 lúc với mấy đứa luôn nè phê lắm

mrco1412

Reaction score
1
Tôi cũng thích 1 đứa từ năm lớp 7, nó cũng thích tôi, loăng quăng chán chê đến năm lớp 10 trốn học đi chơi nhiều quá, kết quả tụt thế là ông bà cụ cho lên TP học, em nó ở dưới đây có kèo mới, mặc dù tuần nào mình cũng về và trong tuần vẫn gọi điện đều, còn nhớ như in ngày đó ông bà bô đổi cho 100 ngàn/1 tuần tiền xu 5k để đút vào máy điện thoại gọi về mà gọi cho ông bà bô chắc đc 7x5 35k, còn lại dồn hết cho ẻm

Sau này biết em nó thế, tôi cũng chả liên lạc gì nữa, nhưng quay quắt mãi tới khi ĐH ra trường đc 2 năm mới quen người yêu mới, nhưng vẫn cứ canh cánh tình cũ, nên chuyện với người yêu cũng vì thế mà ảnh hưởng, không thành! Rồi lại 1 mình mãi tới khi gặp người yêu hiện tại, mới cảm thấy than thản thực sự để cất chuyện cũ qua 1 bên, sang năm cưới rồi
nhiều lúc kể với mấy đứa bạn tụi nó còn thắc mắc là vì sao tình yêu gà bông mãi từ hồi lớp 7 mà mày lại ôm trong người từng đấy năm, tôi cũng chả hiểu nổi

Cũng khuyên bạn là cứ tìm đi, rồi cũng có 1 người khiến bạn thực sự dẹp đc tình cũ qua 1 bên mà hết lòng với họ thôi!
chúc bạn sớm tìm đc

Reaction score
0
điều đâu tiên là ông phải cố gắng thành người mà ông muốn trở thành đã, chứ cứ chạy theo người ta làm gì. Người trưởng thành yêu nhau khác lắm, 2 người cùng yêu nhau, nhưng nếu hoàn cảnh ko cho phép, .... có ng khác phù hợp hơn thì chúc phúc cho họ.

T thấy ông chỉ cố bám lấy 1 cái gì thôi, cuộc sống ông luôn vui vẻ, .... awesome thì tự nhiên ng ta muốn ở gần ông ...

toicmnr_NO2

Reaction score
0
Yêu đơn phương nó 9 năm mà vẫn buồn với nặng lòng thì mày yếu đuối vcl ra. Trong 9 năm trời mà đéo gặp được ai khác tốt hơn hoặc chỉ là gặp ai khác khiến mày rung động thôi à. Mày ngu ở chỗ yêu đơn phương nó quá lâu mà đéo biết thoát ra. Thứ như mày nên được gắn mác tráng dương bổ thận để tuyệt chủng mẹ đi

via vozForums for iPhone

.:Nang.Chieu.Cali:.

Reaction score
1
mrco1412 said:
Tôi cũng thích 1 đứa từ năm lớp 7, nó cũng thích tôi, loăng quăng chán chê đến năm lớp 10 trốn học đi chơi nhiều quá, kết quả tụt thế là ông bà cụ cho lên TP học, em nó ở dưới đây có kèo mới, mặc dù tuần nào mình cũng về và trong tuần vẫn gọi điện đều, còn nhớ như in ngày đó ông bà bô đổi cho 100 ngàn/1 tuần tiền xu 5k để đút vào máy điện thoại gọi về mà gọi cho ông bà bô chắc đc 7x5 35k, còn lại dồn hết cho ẻm :)
Sau này biết em nó thế, tôi cũng chả liên lạc gì nữa, nhưng quay quắt mãi tới khi ĐH ra trường đc 2 năm mới quen người yêu mới, nhưng vẫn cứ canh cánh tình cũ, nên chuyện với người yêu cũng vì thế mà ảnh hưởng, không thành! Rồi lại 1 mình mãi tới khi gặp người yêu hiện tại, mới cảm thấy than thản thực sự để cất chuyện cũ qua 1 bên, sang năm cưới rồi :) nhiều lúc kể với mấy đứa bạn tụi nó còn thắc mắc là vì sao tình yêu gà bông mãi từ hồi lớp 7 mà mày lại ôm trong người từng đấy năm, tôi cũng chả hiểu nổi :)
Cũng khuyên bạn là cứ tìm đi, rồi cũng có 1 người khiến bạn thực sự dẹp đc tình cũ qua 1 bên mà hết lòng với họ thôi! :) chúc bạn sớm tìm đc
Cảm ơn thím đã đồng cảm...trước mình cũng tính quen vài người nhưng rồi chả đi tới đâu vì vẫn nhớ về ng cũ quá. Nhiều lúc cũng chẳng hiểu tại sao lại nặng lòng như thế dù chưa 1 lần nắm tay.....
Thôi cũng hết năm rồi, 93 qua năm sau cũng 27t rồi nên cũng phải tự mình buông bỏ....
Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp

kakavt

Reaction score
0
Rãnh háng đi yêu đơn phương, không được thì phắn sớm, để thời gian đó yêu con khác, có khi còn tốt gấp mấy lần con cũ, còn ko thì lại phắn tiếp. Tôi thấy cái trò yêu đơn phương, mưa dầm thấm đất toàn của mấy thằng ngôn lù, rảnh dái. Khi 2 đứa mà đông điệu thì chỉ cần 1 đến 3 tháng là biết có thuộc về nhau hay ko liền, đm ở đây tận 9 năm.

.:Nang.Chieu.Cali:.

Reaction score
1
toicmnr_NO2 said:
Yêu đơn phương nó 9 năm mà vẫn buồn với nặng lòng thì mày yếu đuối vcl ra. Trong 9 năm trời mà đéo gặp được ai khác tốt hơn hoặc chỉ là gặp ai khác khiến mày rung động thôi à. Mày ngu ở chỗ yêu đơn phương nó quá lâu mà đéo biết thoát ra. Thứ như mày nên được gắn mác tráng dương bổ thận để tuyệt chủng mẹ đi :angry:
via vozForums for iPhone
Thật sự chưa gặp ai làm mình rung động thím à :pudency: ko rung động được ấy. Có lần cố quen rồi hơn tháng cũng nghỉ vì chịu ko nổi khi luôn nhớ về ng cũ. Thôi cũng sắp qua năm mới rồi mình cũng buông bỏ đây :pudency: yếu đuối để ai xem :pudency:
Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp