Kết thúc mối tình đơn phương suốt 9 năm trời...một chút buồn và nặng lòng quá các thím ạ....

.:Nang.Chieu.Cali:.

Reaction score
1
Thương nhỏ từ ngày còn ngồi trên ghế trường cấp 3, cho đến khi 2 đứa ra trường và đi làm....trải qua mấy mối tình nhưng nhỏ chưa bao giờ để ý đến mình, vẫn duy nhất một câu chỉ xem là bạn và đừng hi vọng.... Còn lại gì sau ngần ấy thời gian...đó là những tháng ngày mong chờ và nhớ nhung nhỏ suốt 9 năm trời, rất mong chờ và hi vọng một ngày nhỏ nhìn về phía mình..nhưng ko, hi vọng chỉ làm con người ta thêm thất vọng.... Cũng từng có một vài kỉ niệm với mình là đẹp nhất thời tuổi trẻ cùng nhỏ, nhưng nó ngắn ngủi và nhạt nhòa....:sosad: Và bây giờ nhỏ lại quen một người khác, cái gì quá lâu quá cũ thì thường người ta không có cảm xúc về nó nữa....nên thôi đành kết thúc một nỗi đau âm ỉ suốt 9 năm trời...25t rồi cũng chả còn trẻ nữa.... Buồn và nặng lòng quá các thím ạ, một người con gái mình rất thương rất hi vọng về một ngày 2 đứa đi chung con đường.....thế mà giờ mình cũng phải tập quên hết thôi. Ai cũng có một khoảng trời kỉ niệm, về một người rất thương nhưng ko bao giờ chạm tới đc... Muốn khóc quá mấy thím ạ mà cũng chẳng khóc được....:sosad:

Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp

Normum

Reaction score
1
Mình chưa bao giờ thích ai kiểu đơn phương quá như vậy trừ hồi nhỏ.

Giờ thì nói chuyện 1,2 câu nó k thích mình thì tự động rút dép đi tán con khác

Nể mấy ông đơn phương chục năm thật

Nhắc tinhdonphuong, lại nhớ tinhdonphuong.com

Legaaa

Reaction score
0
Tình đơn phương như tự đái vào chân. Mới đái thì ấm nhưng để lâu thúi hoắc.
Bỏ sớm thì tốt

hellopark

Reaction score
0
Giống mắt biếc thế nhỉ. Bị chịch nát bướm, nuôi con một mình vẫn say "đéo" với Ngạn nhé.

Combo xấu, đụt ,nghèo

mingjun

Reaction score
0
Thực ra đàn ông trưởng thành chỉ tiếc nuối những gì ko làm thôi, còn làm rồi ko được thì chả có gì phải tiếc cả. Mấy ông đơn phương là tiếc do đếch dám nói chứ gì

hautuoiti

Reaction score
0
.:Nang.Chieu.Cali:. said:
Thương nhỏ từ ngày còn ngồi trên ghế trường cấp 3, cho đến khi 2 đứa ra trường và đi làm....trải qua mấy mối tình nhưng nhỏ chưa bao giờ để ý đến mình, vẫn duy nhất một câu chỉ xem là bạn và đừng hi vọng....
Còn lại gì sau ngần ấy thời gian...đó là những tháng ngày mong chờ và nhớ nhung nhỏ suốt 9 năm trời, rất mong chờ và hi vọng một ngày nhỏ nhìn về phía mình..nhưng ko, hi vọng chỉ làm con người ta thêm thất vọng....
Cũng từng có một vài kỉ niệm với mình là đẹp nhất thời tuổi trẻ cùng nhỏ, nhưng nó ngắn ngủi và nhạt nhòa....:sosad:
Và bây giờ nhỏ lại quen một người khác, cái gì quá lâu quá cũ thì thường người ta không có cảm xúc về nó nữa....nên thôi đành kết thúc một nỗi đau âm ỉ suốt 9 năm trời...25t rồi cũng chả còn trẻ nữa....
Buồn và nặng lòng quá các thím ạ, một người con gái mình rất thương rất hi vọng về một ngày 2 đứa đi chung con đường.....thế mà giờ mình cũng phải tập quên hết thôi.
Ai cũng có một khoảng trời kỉ niệm, về một người rất thương nhưng ko bao giờ chạm tới đc...
Muốn khóc quá mấy thím ạ mà cũng chẳng khóc được....:sosad:

[vozFApp[/url][/i][/size]
25 còn sớm chán, kiếm con khác đi fen:">

voz190

Reaction score
0
Mày vừa xấu vừa đéo có tiền lại tự ti nữa nên thế thôi.

anhNuce

Reaction score
0
.:Nang.Chieu.Cali:. said:
Thương nhỏ từ ngày còn ngồi trên ghế trường cấp 3, cho đến khi 2 đứa ra trường và đi làm....trải qua mấy mối tình nhưng nhỏ chưa bao giờ để ý đến mình, vẫn duy nhất một câu chỉ xem là bạn và đừng hi vọng....
Còn lại gì sau ngần ấy thời gian...đó là những tháng ngày mong chờ và nhớ nhung nhỏ suốt 9 năm trời, rất mong chờ và hi vọng một ngày nhỏ nhìn về phía mình..nhưng ko, hi vọng chỉ làm con người ta thêm thất vọng....
Cũng từng có một vài kỉ niệm với mình là đẹp nhất thời tuổi trẻ cùng nhỏ, nhưng nó ngắn ngủi và nhạt nhòa....:sosad:
Và bây giờ nhỏ lại quen một người khác, cái gì quá lâu quá cũ thì thường người ta không có cảm xúc về nó nữa....nên thôi đành kết thúc một nỗi đau âm ỉ suốt 9 năm trời...25t rồi cũng chả còn trẻ nữa....
Buồn và nặng lòng quá các thím ạ, một người con gái mình rất thương rất hi vọng về một ngày 2 đứa đi chung con đường.....thế mà giờ mình cũng phải tập quên hết thôi.
Ai cũng có một khoảng trời kỉ niệm, về một người rất thương nhưng ko bao giờ chạm tới đc...
Muốn khóc quá mấy thím ạ mà cũng chẳng khóc được....:sosad:
Vì 1 đứa con gái mà mày có thấy đáng ko, mày còn ba mẹ mày, người thân mày hi vọng vào mày, mong mày có cuộc sống tốt, mà mày lỡ lòng nào vì 1 con dẩm mà yếu đuối, quỵ lụy. Mày có xứng đáng là thằng đàn ông đầu đội trời chân đạp đất không ? Tiếc đéo gì một đứa con gái ko thích mình, đời còn dài gái còn nhiều, rồi sau này mày nhìn lại mày bây giờ thì mày sẽ cảm thấy mình ngu vcc. Mạnh mẽ lên mai phen :go:

Vozer 7

Reaction score
0
Normum said:
Mình chưa bao giờ thích ai kiểu đơn phương quá như vậy trừ hồi nhỏ.
Giờ thì nói chuyện 1,2 câu nó k thích mình thì tự động rút dép đi tán con khác
Nể mấy ông đơn phương chục năm thật :chaymau:
Người this người that thím ơi :chaymau:. Đứa thì miệt mài chăm bón rau cỏ, thằng thì cô độc chả có mống nào. Riêng ông này yêu đơn phương 9 năm trời. Cũng là chuyện bình thường của nhân sinh. :go:
To Chủ thớt: ông loser quá (không vì tiền thì cũng vì phong thái, mặt mũi) nên nó không bén thôi. Quên nó đi rồi tân trang phông bạt, trở thành bad boi hận đời đi cho vui :shame:
via vozForums for iPhone