kèo lữ bố - ngộ không 1-9, Ipad 4 chơi mấy trận là crash

coosride

Reaction score
0
sao game này nó cho nhiều khắc chế cứng quá vậy, hôm qua em nạp thử 200k được tặng lữ bố, vác vào đấu thử 1 trận gặp tôn trưởng giả (ngộ không), nó gõ cho chưa đầy 1 giây lên bảng, vâng chưa đầy 1 s luôn ko phải chém, 1 combo, trong khi em 1000 giáp vật lý tròn luôn (em lên theo kiểu tank hút máu đẩy land) không đỡ được cứ gặp nó là 1 combo không cho hút kịp máu luôn.

Nữa là em thấy em alice hôi bị mạnh quá. nó silent nguyên cái land luôn, lúc cuối đẩy trụ 3 không thể nào ăn được do nó silent nguyên cái cổng luôn, 3 ông đấu sỹ mà vào nó silent cho là phế mẹ luôn :stick:

với cả em chơi trên con ipad 4 ios 10 mà cứ mấy trận là giật giật phải thoát ra vào lại, chơi cố là sẽ bị crash giữa trận và bị tính là afk luôn :shame:, game gì lắm lỗi quá, có bác nào bị như em không.

gelu567890

Reaction score
0
coosride said:
sao game này nó cho nhiều khắc chế cứng quá vậy, hôm qua em nạp thử 200k được tặng lữ bố, vác vào đấu thử 1 trận gặp tôn trưởng giả (ngộ không), nó gõ cho chưa đầy 1 giây lên bảng, vâng chưa đầy 1 s luôn ko phải chém, 1 combo, trong khi em 1000 giáp vật lý tròn luôn (em lên theo kiểu tank hút máu đẩy land) không đỡ được cứ gặp nó là 1 combo không cho hút kịp máu luôn.

Nữa là em thấy em alice hôi bị mạnh quá. nó silent nguyên cái land luôn, lúc cuối đẩy trụ 3 không thể nào ăn được do nó silent nguyên cái cổng luôn, 3 ông đấu sỹ mà vào nó silent cho là phế mẹ luôn :stick:

với cả em chơi trên con ipad 4 ios 10 mà cứ mấy trận là giật giật phải thoát ra vào lại, chơi cố là sẽ bị crash giữa trận và bị tính là afk luôn :shame:, game gì lắm lỗi quá, có bác nào bị như em không.
Ngộ Không đấy là nerf rồi nhé #surevkl

Mai ra Joker cũng vui tính lắm :sogood:

1000 giáp thì cũng chỉ cỡ 166 giáp bên lol thôi, giảm được khoảng 62% dmg chứ mấy. Ngộ Không nó crit 3000 thì chả bay thận :shame:

coosride

Reaction score
0
gelu567890 said:
Ngộ Không đấy là nerf rồi nhé #surevkl

Mai ra Joker cũng vui tính lắm :sogood:

1000 giáp thì cũng chỉ cỡ 166 giáp bên lol thôi, giảm được khoảng 62% dmg chứ mấy. Ngộ Không nó crit 3000 thì chả bay thận :shame:
chả nhẽ cứ tích vàng chạy theo phong trào :stick:, con lữ bố là phải sửa ulti nó kháng 100% hiệu ứng kiểu nhưu avatar thì mới nổi được, ulti sida hút máu mà ăn khống chế không hút được máu thì phế hơn taara nhiều

dinhlong1028

Reaction score
0
Lữ bố thì ôm trụ chờ late thì mới bá! Mà phải tập nhiều, chứ ông mới chơi thì chơi với máy vẫn cứ sấp mặt
Sent from my iPhone using vozForums

tuantheking

Reaction score
0
dinhlong1028 said:
Lữ bố thì ôm trụ chờ late thì mới bá! Mà phải tập nhiều, chứ ông mới chơi thì chơi với máy vẫn cứ sấp mặt

Sent from my iPhone using vozForums
công nhận con này khó chơi thật, con này ko mở bat đc bay vào ăn stun là sml

inori yuzurihaGC

Reaction score
0
coosride said:

đéo j e chơi ngộ ko sợ mấy con tank như lubo taara vs maloch luôn ý đầu game còn bắt nạt dc chứ late game thì:gach: ngộ ko e thấy chỉ hấp diêm bọn máu giấy thôi late dame to thật nhưng cũng dễ bốc hơi :stick: late bọn tank toàn cỡ >11k máu đổ lên giáp 1k e đập chúng nó chí mạng cỡ 1k5 hết combo cũng mới nửa cây máu nếu gặp lubo nó bật ulti hút cho chả tí lại đầy :stick: mà máu mình thì mỏng tầm 7k solo 1 1 sao ăn nổi :canny:

mrkudovn

Reaction score
0
:3 solo lane gặp ngộ không, cứ như trong mơ, tha hồ đè đường.

Megapixels

Reaction score
0
Vụ iPad 4 thì giống mình đấy, iOS 10.3.2. Mùa này còn đỡ đấy, chứ các mùa trước chơi đến ván thứ 3 là 100% bị tụt FPS còn < 10 kể cả khi chạy 1 mình, rồi tự thoát giống như bên Android bị tràn RAM ấy. Chơi trên con HTC M8 thì ko mượt bằng iPad nhưng ko có chuyện văng cmn game nếu chơi lâu. Nói chung là thấy bọn dev game này kém vl :gach:

Rep_con98

Reaction score
0
Các thím để đồ hoạ ở mức nào? Ipad 4 ra lâu rồi còn để đồ hoạ max setting thì giật lag đúng rồi :lmao:

08030509

Reaction score
0
Chuyên maloch . Chưa bao giờ ngán thằng ngộ không:confident còn lữ bố thì đừng có lao vào giữa team địch, nhất là khi có gildur