Kèo Đi wave cùi + có nhà vs đi SH +ở trọ

fukyu

Reaction score
1
batuocbongdem_ht88 said:
Bt nhiều ông rất giàu nhưng vẫn đi wave bình thường nhé, đơn giản họ ko thích khoe khoang!
Xạo loz, chừng nào mày giàu mày lên đây khoe tiền và cà vẹt xe wave thì tao tin mày. Chứ nhiều ông cc, thằng bạn, người quen, ông anh, ông hàng xóm củ lz gì đó tất cả đều là mấy thằng wave nghèo kiết xác tự thủ dâm tinh thần :lmao:

NiQ

Reaction score
0
fukyu said:
Thằng nào có nhà cửa chịu chi nhiều mà chấp nhận đi con wave tàn vậy :lmao: toàn mấy thằng nhà nghèo kiết xác đi wave ghẻ tự thủ dâm tưởng mình ko ăn diện, giản dị xạo loz thôi chứ có tiền nó sắm ngay con sh lòe người :lmao: chẳng qua đéo có tiền mới đi con wave ghẻ ì ạch thôi. Tao nói đúng ko mấy thằng wave ghẻ :lmao:
Từ xưa đến giờ em chưa được biết cảm giác mua xe mới là thế nào. Học hết cấp 3 em sử dụng lại con Wave 110 cũ của anh trai. Sau anh trai lấy vợ thì em lại sử dụng lại con Wave Alpha xanh ngọc của chị dâu và bán con Wave 110 kia đi. Sử dụng đến giờ và vẫn chưa biết mùi mua xe mới. Cũng thích SH lắm vì đi êm, cốp rộng và đẹp trai nhưng mà nghĩ bỏ ra gần trăm triệu mua thì tiếc :pudency:
À hiện tại em ở nhà riêng và cứ cuối tuần lại chở vợ đi xem phim bằng oto ạ :pudency:

fukyu

Reaction score
1
taymondietruoi said:
tao nha mặt đường hơn 1000m2 đi xe cùi có sao ko mày
Mày show sổ đỏ miếng đất mặt tiền 1000m2 cùng cavet xe và cmnd tất cả đứng tên mày lên đây tao livêstream ăn cức cho toàn bộ voz xem. Chơi ko? Đéo show được mày tính gì với tao

fukyu

Reaction score
1
NiQ said:
Từ xưa đến giờ em chưa được biết cảm giác mua xe mới là thế nào. Học hết cấp 3 em sử dụng lại con Wave 110 cũ của anh trai. Sau anh trai lấy vợ thì em lại sử dụng lại con Wave Alpha xanh ngọc của chị dâu và bán con Wave 110 kia đi. Sử dụng đến giờ và vẫn chưa biết mùi mua xe mới. Cũng thích SH lắm vì đi êm, cốp rộng và đẹp trai nhưng mà nghĩ bỏ ra gần trăm triệu mua thì tiếc :pudency:
À hiện tại em ở nhà riêng và cứ cuối tuần lại chở vợ đi xem phim bằng oto ạ :pudency:
Up ca vet và sổ đỏ nhà mày lên đay

juventini195

Reaction score
0
fukyu said:
Thằng nào có nhà cửa chịu chi nhiều mà chấp nhận đi con wave tàn vậy :lmao: toàn mấy thằng nhà nghèo kiết xác đi wave ghẻ tự thủ dâm tưởng mình ko ăn diện, giản dị xạo loz thôi chứ có tiền nó sắm ngay con sh lòe người :lmao: chẳng qua đéo có tiền mới đi con wave ghẻ ì ạch thôi. Tao nói đúng ko mấy thằng wave ghẻ :lmao:
Nói to vl :pudency:
cỡ nhà giàu mà vẫn đi wave thì thường sẽ dắt túi con xế hộp nữa :shame:

Vauzer

Reaction score
0
nick nay la bat tu said:
Có mỗi cái xe để phương tiện đi lại làm gì phải nâng cao quan điểm thế ông ơi :surrender:
sh giờ chỉ để cho các bạn trẻ 99 - 2k đi lòe gái thôi, tầm tuổi mình đi xe gì cũng được miễn sao đi đừng rơi lốc máy giữa đường là được :pudency:

LeOz.JL

Reaction score
0
thằng fukyu không có nên nó nghĩ những người khác cũng ko có như nó

kieprongbuon

Reaction score
0
fukyu said:
Mày show sổ đỏ miếng đất mặt tiền 1000m2 cùng cavet xe và cmnd tất cả đứng tên mày lên đây tao livêstream ăn cức cho toàn bộ voz xem. Chơi ko? Đéo show được mày tính gì với tao
:sweat: căng thế thím, thực ra đi làm rồi ít ai quan tâm xe máy lắm. Làm để đắp vào cái nhà với gia đình đã đủ thấm rồi.

fukyu

Reaction score
1
nick nay la bat tu said:
Có mỗi cái xe để phương tiện đi lại làm gì phải nâng cao quan điểm thế ông ơi :surrender:
Vấn đề là mấy thằng có tiền thì phương tiện của nó cũng phải êm ái, mượt mà, đẹp đẽ chứ đéo có thằng nào khổ dâm con xe cà tàng ì ạch để mang danh giản dị như mấy thằng nghèo kiết xác wave tàng trên đây xạo lz :lmao: