Kể về những thế lực ngầm trong showbiz Việt bạn biết

skyler2018

Reaction score
0
Ndln lúc trước học cấp 3 cùng khối với tôi, lúc đi học thì cũng vui vẽ hoạt bát, học lực trung bình thôi nhưng được bạn bè thầy cô yêu quý.

Lúc đó ndln có quen với thằng bạn của mình, cắm trại trường chúng nó lén ăn cháo lưỡi nhau ở góc sân vườn bị bọn tôi phát hiện, núp xem mà cứng hết cả người.

Thằng bạn mình cũng thuộc dạng chơi bời, sở khanh nhưng nhà có lực, lúc đó mới lớn nên e ndln mê như đếu đổ, đi karaoke cả nhóm mà 2 đứa nó lén đi WC gần 1 tiếng đồng hồ, chắc bị đ!t nát người cmnr.

Sau này nghe thằng bạn kể là nó có đi khách, some luôn. Skill củng thì khỏi phải nói, BJ bao phê, mình nghe nứng quá nên có xin nó contact để thử 1 lần húp e ấy cho biết. Nhưng đời ko như mơ, sau này e ấy lên hương nên ko đi khách nữa, tiếc vcl.
À ndln này là Nguyễn Diệp Lâm Ngân học cùng khoá với mình nhé, còn ndln trong showbitch thì mình ko biết.

via vozForums for iPhone

haule_nth

Reaction score
0
skyler2018 said:
Ndln lúc trước học cấp 3 cùng khối với tôi, lúc đi học thì cũng vui vẽ hoạt bát, học lực trung bình thôi nhưng được bạn bè thầy cô yêu quý.

Lúc đó ndln có quen với thằng bạn của tôi, cắm trại trường chúng nó lén ăn cháo lưỡi nhau ở góc sân vườn bị bọn tôi phát hiện, núp xem mà cứng hết cả người.

Thằng bạn mình cũng thuộc dạng chơi bời, sở khanh nhưng có lực, lúc đó mới lớn nên e ndln mê như đếu đổ, đi karaoke cả nhóm mà 2 đứa nó lén đi WC gần 1 tiếng đồng hồ, chắc bị vả nát cmnr.

Sau này nghe thằng bạn kể là nó có đi khách, some luôn. Skill củng thì khỏi phải nói, BJ bao phê, mình nghe nứng quá nên có xin nó contact để thử 1 lần húp e ấy cho biết, nhưng đời ko như mơ sau này e ấy lên hương nên ko đi khách nữa, tiếc vcl.
À ndln này là nguyễn diệp lâm ngân học cùng khoá với mình nhé, còn ndln trong showbitch thì mình ko biết.
clm, bác tin mình phang chết bác k? :gach:

vodanh2032

Reaction score
0
skyler2018 said:

Lúc đó ndln có quen với thằng bạn của mình, cắm trại trường chúng nó lén ăn cháo lưỡi nhau ở góc sân vườn bị bọn tôi phát hiện, núp xem mà cứng hết cả người.

Thằng bạn mình cũng thuộc dạng chơi bời, sở khanh nhưng nhà có lực, lúc đó mới lớn nên e ndln mê như đếu đổ, đi karaoke cả nhóm mà 2 đứa nó lén đi WC gần 1 tiếng đồng hồ, chắc bị đ!t nát người cmnr.

Sau này nghe thằng bạn kể là nó có đi khách, some luôn. Skill củng thì khỏi phải nói, BJ bao phê, mình nghe nứng quá nên có xin nó contact để thử 1 lần húp e ấy cho biết. Nhưng đời ko như mơ, sau này e ấy lên hương nên ko đi khách nữa, tiếc vcl.
À ndln này là Nguyễn Diệp Lâm Ngân học cùng khoá với mình nhé, còn ndln trong showbitch thì mình ko biết.

via vozForums for iPhone
Đấng bớt xạo :lol: đi :gach:

duygl83

Reaction score
1
skyler2018 said:
via vozForums for iPhone
Làm tao cửng

-Andy-

Reaction score
0
truongthinh112 said:
Mình nghĩ anh andy là người đầu tiên của midu đó chứ. Làm gì có chuyện quay tay. Hồi đó mình ghé nhà andy chơi thấy midu wa rồi 2 đứa đóng sầm cửa lại. Đến tối mới mò ra đi an:beauty:
Xạo vừa thôi cha, tôi không quen biết anh là ai mà dám nói đến nhà tôi rồi?:gach:

Tôi nhắc lại, tôi chỉ biết Midu qua phim Thiên Mệnh Anh Hùng nhưng thời điểm đó thấy không có gì nổi bật nên next. Mãi tận sau này tình cờ coi GAGA thấy máu me quá nên mới tò mò tìm hiểu thêm. Nhìn chung mấy thông tin đại chúng thì ai quan tâm tự google - youtube - wiki cũng nắm được tình hình. Tôi chỉ tò mò về những dữ kiện khác behind the scene thui

Nếu được lựa chọn, tui hông làm người đầu tiên đâu, chỉ muốn là người cuối cùng thui. Vì sao ư? Vì theo lời tiên đoán của Quỷ cốc thì cô này sẽ ngày càng giàu, đặc biệt là về bds :adore:

con_co_be_be

Reaction score
0
CQThai said:
Có hết đó anh, mà gia tộc cỡ vậy người ta kín tiếng lắm, ko có bô lô ba la kiểu mợ đàm hay ngọc trinh đâu

trước hết là có Lý Quý Khánh nè, trâm anh thế phiệt chứ ko phải dạng con buôn như OCT.
Lý Nhã Kỳ, 1 tay làm ra chứ ko thừa hưởng gia sản để lại
Hà Phương chị Cẩm Ly, nhà có máy bay du thuyền riêng, chuỗi khách sạn bật nhất america :stick:
Lý Quý Khánh nhà giàu thật đó các thím, em có đứa bạn trước công ty nó thiết kế nhà cho gia đình ổng mà, nó bảo đi từ cổng vào phải đi taxi, thuê cả cẩu để đưa cây lên nóc nhà, nhà 8 tầng thì phải, riêng LQK có tận 2p cỡ lớn chỉ để để quần áo :sweat: