Kể về những thế lực ngầm trong showbiz Việt bạn biết

CQThai

Reaction score
0
Tiếp theo là idol của cơ số vozer những năm đầu thế kỉ 21 - idol Phúc.

Anh này ngoài đời chửi thề 1 cây, chửi ghê lắm, lời lẽ tục tĩu nhất trên đời mà bạn ko bao giờ nghĩ ra được thường xuyên phát ra từ miệng anh này.

Số má cũng dữ lắm chứ ko vừa, chơi chung với giang hồ ko.

Hồi xưa ảnh chơi VLTK chắc cũng cống nạp cho Vinagau tiền tỉ, chơi MUFPT thì có con dw mặc set anubis+13, tính ra hiện kim chắc cũng trăm củ, nói chung là mê chơi game lắm, có chơi game loz gì trên mobile nữa quên mẹ tên rồi, cũng nạp vài trăm củ

À chắc mấy fen biết rapper Leo Cây. Ngày xưa Phúc tuyển vô cty, vô ngáo ngáo hỗn láo bị Phúc bạt tai nổ đom đóm mắt, từ đó về sau nói chuyện với anh Phúc là 1 dạ 2 thưa

CQThai

Reaction score
0
huynhchanduc said:
Thời scandal của bắp thì internet nó k mạnh như bây giờ. Chưa k thì cũng bị anti rầm rộ như Jack này nọ rồi :shame:
Bắp mà sống thời bây giờ là chết chắc, trào lưu nữ quyền mẹ đơn thân đang mạnh mẽ vcl ra.

Thêm nữa là độ đào thải showbiz bây giờ nó hơn ngày xưa gấp trăm lần, ko có năng lực như bắp bị đào thải 1 nốt nhạc chưa kể bị tụi fan nữ quyền nó treo cổ :stick:

zxcvbnm.123

Reaction score
0
dm đang hóng kể chuyệ shwobit mà tụi bây lo cải cái chiều cao thằng HP là méo gì

Reaction score
1
CQThai said:
Tiếp theo là idol của cơ số vozer những năm đầu thế kỉ 21 - idol Phúc.

Anh này ngoài đời chửi thề 1 cây, chửi ghê lắm, lời lẽ tục tĩu nhất trên đời mà bạn ko bao giờ nghĩ ra được thường xuyên phát ra từ miệng anh này.

Số má cũng dữ lắm chứ ko vừa, chơi chung với giang hồ ko.

Hồi xưa ảnh chơi VLTK chắc cũng cống nạp cho Vinagau tiền tỉ, chơi MUFPT thì có con dw mặc set anubis 13, tính ra hiện kim chắc cũng trăm củ, nói chung là mê chơi game lắm, có chơi game loz gì trên mobile nữa quên mẹ tên rồi, cũng nạp vài trăm củ

À chắc mấy fen biết rapper Leo Cây. Ngày xưa Phúc tuyển vô cty, vô ngáo ngáo hỗn láo bị Phúc bạt tai nổ đom đóm mắt, từ đó về sau nói chuyện với anh Phúc là 1 dạ 2 thưa
Ơ, Phúc chơi cả MUFPT à. set ANB 13 thời nào mà giá 100 củ dữ za. Tôi nhớ set ANB 13 đầu tiên Mu FPT là ở server Tình Yêu dc rao bán với giá 40 củ, cùng với đó là sói tinh cũng dc rao với giá tương tự.
p/s: cho xin tên nhân vật của Phúc ở MuFPT dc ko?

CQThai

Reaction score
0
Lỡ nhắc tới chuyện rapper Leo Cây bị Phúc bạt tai thì kể thêm về rapper này

rapper này bá dơ và bẩn bựa bỏ mẹ ra, ngày xưa tầm 2004 2005 đang nổi chuyên gia dụ gái về xxx, y như kiểu chăn rau bây giờ ấy

Anh em chơi rap chung ai cũng xa lánh vì độ bẩn bựa của anh ta, đã vậy còn thêm cái thói lười biếng, sau bị thằng JustaT nó cạch mặt luôn vì hẹn nó quay MV rồi trốn ở nhà hút cỏ đéo ra làm nó phải nhờ Bigdaddy đóng dùm

Ngày xưa rap thì hay đấy, mà càng ngày càng dở, đã vậy còn mộng tưởng sẽ làm cây cổ thụ của làng rap việt nên bị mấy thằng rapper miền nam chửi như chó

Mà mấy fen biết rồi đó, lười biếng + bẩn bựa, ko ai thèm hợp tác chung, nhạc thì ko ra, đi diễn cũng đéo đi cho nên gần như bị tẩy chay luôn

CQThai

Reaction score
0
emkhongmuonbibanlannuadau said:
Ơ, Phúc chơi cả MUFPT à. set ANB 13 thời nào mà giá 100 củ dữ za. Tôi nhớ set ANB 13 đầu tiên Mu FPT là ở server Tình Yêu dc rao bán với giá 40 củ, cùng với đó là sói tinh cũng dc rao với giá tương tự.
p/s: cho xin tên nhân vật của Phúc ở MuFPT dc ko?
Tôi ko biết tên nv, chỉ biết chơi sv nonrs thôi. Ý tôi nói là tổng tiền nạp vô đó, chứ ko phải mỗi set đó ko đâu fen ơi

À mà ông Phúc này ngộ lắm, thích chơi game mà ko phải như anh em tụi mình là cày cuốc này kia đâu, ổng thuê người cày dùm hết đó, nạp tiền mua đồ xịn để tận hưởng cảm giác làm bá chủ thôi, nên dễ bị mấy thằng cò mồi của NPH nó khích nạp tiền lắm

dkmsctn

Reaction score
0
BichNgoc101 said:
Ngai THIEN AN ko biết bên voz sao chứ bị xóa post còn bên xam ko biết có thế lực nào chống lưng ko nhưng mà topic mấy trăm trang rồi chưa bị xóa bị nhiều người dọa đâm chém nhưng vẫn chưa thấy gì chứng tỏ rất có số má

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 bằng vozFApp
Ngài Thiên Ân chính là con nuôi của anh ba chà cú, Anh em kết nghĩa với MT. Tôi có quen biết. Mặc dù nhạc như cc nhưng do có tay to chống lưng mới tồn tại tới giờ.

duy289

Reaction score
0
kickassmod3 said:
:sweat::sweat::sweat:
đụ mẹ chuyện t bắp nó khổ quá là khổ mà , may h theo dc trấn thành mới lên dc :sweat: nói gì nói mình vẫn nề trấn thành
via vozForums for iPhone

Reaction score
1
CQThai said:
Tôi ko biết tên nv, chỉ biết chơi sv nonrs thôi. Ý tôi nói là tổng tiền nạp vô đó, chứ ko phải mỗi set đó ko đâu fen ơi

À mà ông Phúc này ngộ lắm, thích chơi game mà ko phải như anh em tụi mình là cày cuốc này kia đâu, ổng thuê người cày dùm hết đó, nạp tiền mua đồ xịn để tận hưởng cảm giác làm bá chủ thôi, nên dễ bị mấy thằng cò mồi của NPH nó khích nạp tiền lắm
Có khi nhầm với Phúc nào r ấy chứ. Cuộc đời tôi chơi mufpt cũng biết nhiều ng, tuyệt nhiên chưa bgiờ nghe phúc này chơi mu cả.
Gửi từ BlackBerry BBB100-3 bằng vozFApp

CQThai

Reaction score
0
phuongtp said:
HP chém lộn như cơm bữa có vẻ hơi sai, nếu chém nhau nhiều vậy ít nhiều người phải có sẹo chứ. Với lại mấy thằng chém lộn nó ko có hài hước lầy lội vậy đâu, nó phải hơi vẻ thâm trầm chút

via vozForums for iPhone
Nói quá vậy thôi chứ ngày ăn 3 bữa ko lẽ chém 3 lần. Ý tôi là cũng có tham gia chém nhau, điều quân đi chém nhau này kia thôi. Ai bảo anh HP hài hước lầy lội? Cọc tính thấy mẹ luôn, hồi trước có tập Nhanh như chớp nó quay chung với Trường Giang, Trường Giang đá xoáy nó mặt nó hầm hầm, khó chịu ra mặt luôn. Ở ngoài đường chắc nó đâm thằng Giang rồi quá :stick:
huynhhuy21 said:
Mấy anh rapper chơi hàng hay sao toàn thấy tự động khoe cho cđm xem :beauty: Liều vl, không sợ scandal thì phải :sexy:

Có mỗi thằng này với thăng Bin Zi thôi chứ ai, 2 thầy trò nó kiểu bị bệnh ám ảnh về tình dục hay sao ấy