Kể về người giàu nhất bạn từng gặp?

bb_cuchuoi

Reaction score
0
abcabcabc said:
Em trước, ông bạn của bố làm đại tá công an, có nhà ở quận 1 và Mỹ, đi về như đi chợ :shame:

edit: giờ em mới biết, thảo nào toàn thấy vợ con ổng đi
Mơ ngủ hả. Đại tá công an nhiều như lợn con, ông anh mình 45-46 tuổi đã là Đại tá rồi.
Mà công an gì đi nước ngoài như đi chợ thế. Công chức, viên chức nhà nước, đảng viên đi nước nước ngoài đã khó.
Công an, quân đội đi nước ngoài phần lớn là đi công tác thôi nhé, ko có chuyên đi chơi đâu, xin cực khó.

LeZink

Reaction score
0
Vào đây thấy mình rác rưởi vcl. Đúng là sống ở đáy sông, làm nền cho bọn thượng lưu nó chơi :sad:

Luongkho

Reaction score
0
:look_down: Đa phần là nổ và nghe chém gió tường thuật lại chứ nếu quen biết đéo ai kể. Còn lướt qua nhìn thấy thì đủ mặt anh hào giàu nhất nước ai chẳng kinh qua 1 vài lần.

Reaction score
0
quen biết nhiều thì ko,nhưng 2 thằng bạn mình cùng đồng trang lứa 92,1 đứa thì dc bố mẹ cho quản lý tập đoàn khoáng sản(mới mua con maybach thứ 2 VN) ,1 đứa con trai chủ tịch tỉnh.Cùng tên Đức luôn nhé

ngmthanggg

Reaction score
0
Vật lộn kiếm lương tháng đọc topic này muốn reset thế giới quá :sosad::sosad::sosad:

bomcon123456

Reaction score
1
ngmthanggg said:
Vật lộn kiếm lương tháng đọc topic này muốn reset thế giới quá :sosad::sosad::sosad:
Anh phải hiểu nước VN là nước nghèo, đang phát triển. Nhưng đã nghèo lại có 1 số lượng nhỏ giàu đến rất giàu (tài sản trên 1 triệu $) thì hiểu phần còn lại thế nào rồi đấy.

MrBen.aka

Reaction score
0
mình đang làm việc với Minh nhựa, tuần nào cũng nhìn siêu xe

darkfan

Reaction score
0
Giàu nhất từng gặp là người yêu hồi cấp 2 :sosad: