Kể về người giàu nhất bạn từng gặp?

ZonZun

Reaction score
0
Sếp mình, có 20 tỉ đô, điều hành quỹ 100 tỉ đô, là Masayoshi Son. Một trong những cổ đông lớn nhất của Grab, mình thì chạy Grab :shame:

haha_chetchua

Reaction score
1
jinhae1102 said:
anh bill chả phải giàu nhất nhưng để lên được tầm anh bill thì từ bản làng xa xôi hẻo lánh đến nơi sang mịn xịn xò đều phải trả tiền cho anh bill :) muốn được như anh vượng thì cả cái VN này ai cũng từng phải móc túi cho anh vượng vài đồng lãi rồi mới có anh vượng vậy ông sếp của anh muốn gấp 10 lần anh vượng thì VN này chả có đâu :look_down:
Lại tay nhanh hơn não. Sếp tôi ko ở VN. Cũng ko Quốc Tịch VN. :sogood:

lieuho

Reaction score
1
haha_chetchua said:
Dmm thằng ăn tục nói phét, thế sếp mày là ai

Gửi từ Sony G3226 bằng vozFApp

haha_chetchua

Reaction score
1
lieuho said:
Dmm thằng ăn tục nói phét, thế sếp mày là ai

Gửi từ Sony G3226 bằng vozFApp
Việc gì phải nói cho anh biết :sogood::sogood::sogood: :sogood: tôi cũng ko cần anh tin. :sogood:

Hideki Yukawa

Reaction score
0
Elrik said:
Làm việc ở OBD từ thời còn thuê cái văn phòng bé tý chỗ đê la thành :))) Tiếp xúc với ông Trung sếp ở đấy thì biết tư duy của ông kiểu gặp thời thì lên thôi, nói chuyện chỉ bốc phét là giỏi :sogood: Sau này mà có mở rộng công ty sang còn đường khác thì may ra.
Thằng cu 96 gần nhà đi theo ông này mấy năm, giờ tách ra cty riêng mua được Mer S450 r. Lão Trung thì tài sản chắc cũng vài trăm tỏi thôi

zenhao1991

Reaction score
0
buianhtuvn said:
Giàu nhất mềnh biết chắc ông hàng xóm, nhưng biết chứ ko quen, lâu lâu ăn sáng với cợ thấy ổng xách con xe 3 bánh đi ăn sáng mà máy nổ nghe như mây cày. Nhà ổng khá to, sáng nào cũng mở tấm sắt che cổng để mọi ng nhìn đc bên trong có j. Garage có 3 con xe nằm phủi bụi vì hầu như ko thấy chạy, 1 con là R&R màu đen, 1 con là ferrari vàng, 1 con nữa ko rõ là xe gì. Dạo gần đây hết đi xe 3 bánh rồi, lâu lâu thấy đi xe đạp. Nói chung dek hiểu mua rolls royce về làm j luôn. Con ferrari vàng thì tầm 1 năm thấy chạy ra đng ban ngày tầm 1-2 lần (ban đêm có chạy ko thì ko rõ).
Ổng có cty dược phẩm. Uhm, cái nhà cũng khá bự, hẳn là giá ko dưới 3 con rolls royce. Bề ngang tầm 30m sâu hình như xuyên qua con dng bên kia luôn.
Nhà bên phú nhuận hả ngừoi anh em !!!

via vozForums for iPhone

ZonZun

Reaction score
0
haha_chetchua said:
gấp 10 v ượng thì tầm 80 tỉ, không kê khai ra thì chỉ có đám vua chúa arab, chóp bu mấy nước đang phát triển bị lệ thuộc, dictator, mà mấy loại đó lại để cho thằng đàn em nó lên voz chém gió vs đôi co từng comment một thì ...:byebye:

cauutvipqb

Reaction score
0
ZonZun said:
Sếp mình, có 20 tỉ đô, điều hành quỹ 100 tỉ đô, là Masayoshi Son. Một trong những cổ đông lớn nhất của Grab, mình thì chạy Grab :shame:
rồi đã được gặp ổng chưa :gach: