Kể chuyện nhục nhã nhất thời đi học của các thím

submarine

Reaction score
0
Cấp 3 năm nào cũng đứng trước toàn trường chục lần vì quậy đánh lộn. Nhục riết rồi cũng quen :stick:

via vozForums for iPhone

bluechips

Reaction score
0
codeforfood2015 said:
Trước lớp 12, lúc nào cũng top 5 củ lớp.
Nhà ở trọ 1 mình nên bạn bè hay đến chơi, đứa nào dạt nhà cũng ghé 1,2 tối.

Lớp có thằng hỗn gì đó vs bà giáo ở lớp học thêm bên ngoài, bà ấy ghét bỏ nên tìm cách đuổi học. Nó dạt nhà vào ngủ nhờ mình 1 tối. Sau đó thì bị chuyển trường.
1 tuần sau thì bà giáo đùng đùng lôi lên trước lớp xỉ vả các kiểu trước mặt bạn bè và cô giáo bộ môn vì giao du với bạn xấu, bla bla,.... sau đó tuyên bố đéo có mặt mình trong lớp. Không cho đi học thêm luôn.

Từ đứa top 5 lớp rồi bị bạn bè xa lánh kỳ thị (dm bọn bạn chó cấp 3), học kỳ 1 lớp 12 bị úp sổ vì môn Văn đéo cho thi bù 1 bài bị ốm nghỉ có phép mà bà CN bảo ko có phép (0d).
Ông bà zà biết chuyện nên gặp cô CN thì bị bà ấy xỉ nhục. Mình tức mà bị ông bà bấu tay ko cho nói.
Lần đầu tiên thấy ông zà khóc vì bất lực.

Thế rồi quyết tâm lấy lại tất cả.
Mình bỏ học khối D, quay sang học khối A.
Thời gian ấy ngủ có 4h mỗi đêm, sáng đến lớp ngủ bù vì có ai quan tâm nữa đâu mà sợ.
Thi học kỳ 2, ngồi 1 mình 1 góc làm riêng, ăn tất :)) tự nhiên học sinh giỏi toàn diện.
Ko vào top5 như trước nhưng điểm 3 môn khối A cảm giác đủ thi bất kể trường nào.
Thi tốt nghiệp thì con mụ CN còn ko cho đóng cả tiền chống trượt. Còn bảo với các lớp khác là đừng giao du với thằng ML là mình.
Cũng méo cần, thi có 6 môn trong đó chỉ có 1 môn sinh là đuối tí. Tốt nghiệp, đỗ khối A với 24d xong đi liên hoan lớp, mình chỉ thẳng mặt từng thằng đã từng ăn nhờ cơm, ngủ nhờ giường mình ... Chỉ luôn cả mặt cô CN mà chửi.
Năm sau họp lớp ko thấy cô đến nữa. Mấy thằng ăn nhờ ở đậu cũng đến đóng quỹ xong cũng ko ở lại ăn.
Hay quá, đọc mấy quả pro-revenge kiểu này mới phê. Tiếp thêm đoạn chửi đi french :beauty:.

momonsama

Reaction score
0
hồi đi học có lần được chín rưỡi toán nhục vl. mọi khi toàn 10.

haht10

Reaction score
0
kaj said:
Hồi cấp 3 không hiểu sao ông già mặc quần hoa cởi trần đi đón trước cổng trường. Má không dám ngẩng đầu nhìn luôn, chắc là nhục nhất cuộc đời
cười ỉa

gbpham

Reaction score
0
codeforfood2015 said:
Trước lớp 12, lúc nào cũng top 5 củ lớp.
Nhà ở trọ 1 mình nên bạn bè hay đến chơi, đứa nào dạt nhà cũng ghé 1,2 tối.

Lớp có thằng hỗn gì đó vs bà giáo ở lớp học thêm bên ngoài, bà ấy ghét bỏ nên tìm cách đuổi học. Nó dạt nhà vào ngủ nhờ mình 1 tối. Sau đó thì bị chuyển trường.
1 tuần sau thì bà giáo đùng đùng lôi lên trước lớp xỉ vả các kiểu trước mặt bạn bè và cô giáo bộ môn vì giao du với bạn xấu, bla bla,.... sau đó tuyên bố đéo có mặt mình trong lớp. Không cho đi học thêm luôn.

Từ đứa top 5 lớp rồi bị bạn bè xa lánh kỳ thị (dm bọn bạn chó cấp 3), học kỳ 1 lớp 12 bị úp sổ vì môn Văn đéo cho thi bù 1 bài bị ốm nghỉ có phép mà bà CN bảo ko có phép (0d).
Ông bà zà biết chuyện nên gặp cô CN thì bị bà ấy xỉ nhục. Mình tức mà bị ông bà bấu tay ko cho nói.
Lần đầu tiên thấy ông zà khóc vì bất lực.

Thế rồi quyết tâm lấy lại tất cả.
Mình bỏ học khối D, quay sang học khối A.
Thời gian ấy ngủ có 4h mỗi đêm, sáng đến lớp ngủ bù vì có ai quan tâm nữa đâu mà sợ.
Thi học kỳ 2, ngồi 1 mình 1 góc làm riêng, ăn tất :)) tự nhiên học sinh giỏi toàn diện.
Ko vào top5 như trước nhưng điểm 3 môn khối A cảm giác đủ thi bất kể trường nào.
Thi tốt nghiệp thì con mụ CN còn ko cho đóng cả tiền chống trượt. Còn bảo với các lớp khác là đừng giao du với thằng ML là mình.
Cũng méo cần, thi có 6 môn trong đó chỉ có 1 môn sinh là đuối tí. Tốt nghiệp, đỗ khối A với 24d xong đi liên hoan lớp, mình chỉ thẳng mặt từng thằng đã từng ăn nhờ cơm, ngủ nhờ giường mình ... Chỉ luôn cả mặt cô CN mà chửi.
Năm sau họp lớp ko thấy cô đến nữa. Mấy thằng ăn nhờ ở đậu cũng đến đóng quỹ xong cũng ko ở lại ăn.
Thầy cô mà tiểu nhân vc :surrender:

babyhunghung

Reaction score
0
Nhớ mãi lớp 6 suốt thứ năm hàng tuần đều bị đòi tiền học phí chưa đóng,ác cái toàn kêu lên bục đứng để nói,nhục quá nên quyết định kg đi học thứ năm,kết quả cuối năm rớt thẳng môn thể dục và ở lại lớp 6.Thật kg thể tin được,nó ám ảnh mình đến tận bây jờ cái cảm giác bị đòi nợ trước nhiều người

No.table

Reaction score
0
Lớp lá ỉa đùn vài lần, lớp 9 bị nhỏ kia phán 1 câu "xấu như chó mà bày đặt" vl do hồi đó mê game nên tóc tai để xấu xấu bẩn bẩn nghĩ lại nhục đoé tả :shot:

Gửi từ OPPO CPH1989 bằng vozFApp

pumchiu

Reaction score
0
Lớp 5 rơi sịp từ ống quần trước mặt mấy em xinh tươi lớp bên :(( . Cả năm không dám vác mặt sang đấy. Lên c2 chuyển trường luôn

Gửi từ Vivo 1901 bằng vozFApp

HuyMain

Reaction score
0
Lớp 7 chưa mặc sịp. Đi lên bảng kiểm tra miệng đã đéo trả lời được rồi mà con ciu nó lại còn ngóc lên. Dm phải lấy tay che. Bọn trong lớp
. May bà giáo không biết:stick: