[Kể Chuyện] Em bị ung thư ở tuổi 27

mickey 16

Reaction score
0
Cố lên bác ơi, tôi khóc mất rồi. Đừng từ bỏ, cuộc phiêu lưu chỉ vừa mới bắt đầu mà..

nobi88

Reaction score
0
Oh noooooooooo ....

:((

Cảm ơn bạn đã viết topic này. Đọc mà mình cảm thấy may mắn và trân trọng cuộc sống hơn.

Chúc bạn vượt qua.

Chu Tho Dien

Reaction score
0
Đọc mà rơm rớm nước mắt. Không có gì hơn chỉ cầu chúc cho bác vượt qua được để cùng với vợ con... :(:)((
Sent from enam using vozFApp

muacokho____

Reaction score
1
nokib1280 said:
5h sáng 20.1.2018 giật mình tỉnh dậy do thấy mặt hơi lạnh sờ xuống thì toàn là máu. Máu chảy ra từ mũi các thím ạ. Nhét bông vào cũng không cầm được máu. Đi lên viện huyện. Huyện chuyển thẳng lên tỉnh. Lên viện tỉnh sơ cứu bằng cách nhét thật chặt bông vào lỗ mũi rồi chuyển thẳng lên K3. 12h Máu vẫn cứ chảy liên tục hoa mắt chóng mặt. Bác sĩ đã tìm mọi cách để cầm máu nhưng không được. Nguyên nhân là do hoại tử nặng trên diện rộng. Hiện tại thì đang họp tìm cách giải quyết nhưng chắc khó. Nhân lúc vẫn còn tỉnh tao viết vài lời cho vk con gia đình bạn bè và cuố cùng là anh em trên voz. Chắc cuộc phiêu lưu của em đến đây thôi các thím ạ. Nếu có thể gặp vk con em trên cuộc đời này làm ơn giúp đỡ họ vì họ thực sự yếu đuối trong cuộc đời này.

Cố lên nào người anh em :((
Sent from Xiaomi Redmi 4A using vozFApp

Sertyyy

Reaction score
2
chúc bạn mọi điều may mắn, ai có địa chỉ nhà chủ thớt hoặc stk thì up lên, mình muốn gửi 1 ít quà tết cho bé gái.

iwobi4125

Reaction score
0
chị mình bằng tuổi thớt cũng vòm họng mới ra đi 2 tuần trước rồi :pudency: