Shit_In_A_Bitch

Reaction score
0
Hello các bác.
Như tít thì em nhờ vả các bác tư vấn cho em lắp đặt 1 case để chơi game vs ạ.

• Mục đích chính
chạy đc dota2, FIFA 19, 1 vài game FPS với setting low đến normal như PUBG. (Quan trọng nhất là dota2 vs FIFA mượt)
  • Budget
từ 10 đến 15 triệu

• Chuột
em đánh doto là chính, mong các bác cho vài option. (trc em dùng DA 2013 mà nhanh tã quá, đang xem mấy con Logitech cho bền). Giá trong 1m thôi ạ

Em đang công tác bên Nhật, tgian tìm hiểu ít quá mà dạo này lại đang quẫn vì lâu k đc cúng tiền cho Gaben. :nosebleed: Nếu có bác nào có kinh nghiệm mua linh kiện ở Nhật rồi chỉ em với. Trên amazon nhiều quá k biết tốt xấu sao. Giá thì em cảm giác nó đắt hơn mua ở shop thì phải. :sweat:
P/s: Giá hardware bên này chắc không chênh vs ở mình nhiều, các bác cứ tư vấn rồi em đi tham khảo giá sau. Mong các bác support em.

ShockChuaNhoc

Reaction score
1
giá linh kiện bên nhật nghe nói hơi cao , tầm 15tr có thể build dc dàn i3 8100 + 8GB Ram + 1060 2nd và SSD 120GB .

Shit_In_A_Bitch

Reaction score
0
thaigiang said:
budget bao gồm cả tiền màn hình chưa thím ? chơi pubg ko chiến 2nd thì hơi khoai nha ! chuột thì cứ zowie thôi
Không bác ạ. Em chỉ tham khảo case thôi.

Shit_In_A_Bitch

Reaction score
0
ShockChuaNhoc said:
giá linh kiện bên nhật nghe nói hơi cao , tầm 15tr có thể build dc dàn i3 8100 8GB Ram 1060 2nd và SSD 120GB .
Cho em main luôn bác. 1060 thì dùng nguồn 500 nhỉ