Javascrip có làm được backend không các bác

congdongnet

Reaction score
0
RainKid_yeuguitar said:
của em là khi ấn vào button sẽ hiện ra 1 bảng chứa thông tin parameter & value, parameter là tên column của 1 table trong db, value là giá trị của column đó

Phải có code cụ thể mới phán được.

motophankhoilon

Reaction score
0
T.Curly said:
Cái scope có gì khoai vậy thím :sexy: nêu vài cái cho em mở mang tầm mắt với, chứ trước giờ chưa vướng cái scope bao giờ
via vozForums for iPhone
Chủ yếu dính mấy cái this và hàm bind thôi thím, e cũng lọ mọ thôi chứ k rành gì đâu.
Cái trò khai báo biến là func rồi dùng biến như hàm rồi nested callback func, closures nữa khá lung tung. Chắc vậy mà vozer ghét
Sent from HMD Global Nokia 3.1 Plus using vozFApp

RNG-sama

Reaction score
0
katharon said:
Javascript gồm 2 phần: Java làm frontend và script làm backend :sogood:
ok, im fine. :sexy::sexy:
daydreamm said:
em chọn đại, vì lúc đó không có thích ngành nào
nhân đây cũng thấy kì lạ, như em chưa đụng js thì chưa biết, thì hỏi, có j đâu mà phải ngạc nhiên và nói móc nhau

giống như tư tưởng học it là phải biết excel, phải biết cài win
cộng đồng hơi toxic với người ko hiểu căn bản mà câu hỏi của bác nằm trong số đó. Mà bác xác định học cái nào chắc chắn cái đó sau này chuyển nó dễ hơn chứ lan tràn 1 hồi ko biết mình làm được gì đâu. dù mình ko thích js lắm nếu bác tự tin làm back js cũng dc.

Kusano Yuki

Reaction score
0
daydreamm said:
đa số sinh viên đều làm php bác ạ, và thấy laravel cũng đình đám phết
nhưng sao trên này thấy nhiều người chửi Php lắm
Vì cú pháp nó hơi khác với C /Java/Javascript
, nhưng càng ghét lại càng yêu vì nó rất thú vị và linh hoạt , mình đánh giá cao sự linh hoạt của PHP
, cũng chính sự linh hoạt này kiến người sau mà muốn đọc thì rất khó khăn và bối rối. Tương lai PHP có thể sẽ có nhiều cái mới bá đạo hơn. Vì bạn chưa học nên khó nói lắm để hiểu PHP vì sao càng ghét càng yêu
.