Ít quan hệ tình dục có dẫn đến xuất tinh sớm ko?

aloxinh52

Reaction score
0
Ui em cũng bị y như thớt, nay 28t rồi. Chừng sau mà cưới vợ, k phục vụ đc cho nó, chắc nó cho cho e cặp sừng quá, huhu. Ah e cũng hay qtay cứ thứ 6 hàng tuần :)))

huan8521vnvn

Reaction score
0
Thực ra ysl nó cũng chỉ là bệnh tâm lý thôi bác. Một tuần quay tay 2 lần là tốt cho sức khỏe mà bác. Chơi nhiều nó quen í mà nhưng mà sợ chưa tới lúc quen thì con gấu nó cho ăn sừng ạ.

Bác phải dạo đầu 15 20p, đẩy từ từ cho nó quen rồi đẩy nhanh, vừa doggy vừa lướt facebook hoặc nghe truyện ma để đánh lừa tâm lí (đeo tai phone vào nhé), làm cho gái lên đỉnh thì bác cứ chịu khó vét máng, móc cua nhiệt tình vào. Rồi lúc quan hệ đảm bảo nó phê.

MyNgoc93

Reaction score
0
Cứ tập trung suy nghĩ vấn đề khác nhé, kiểu như đứa mình ghét nhất, hoặc tập đếm lùi để phân tâm kiểu như 10000, 9993, 9986..... đảm bảo hiệu quả

kevodanhc1

Reaction score
0
Ko phải đâu bác, siêng qhtd sẽ tự cải thiện thôi. Do bác mới qhtd nên chưa quen vs môi trường của gái đấy. quay tay dù lâu đến mấy thì vô xxx những lần đầu cũng sẽ bị out nhanh thôi

shark410

Reaction score
0
Mới thì đa phần là do tâm lý bro ạ, phải thử nhiều thì mới biết được.

BOT

Administrator
Reaction score
4
Mới thì đa phần là do tâm lý bro ạ, phải thử nhiều thì mới biết được.

digital.citizen

Reaction score
0
Chưa quen thôi. Dần dà sẽ lâu hơn. Cứ thử chơi bạn gái 1 thời gian dài tự khắc thấy lâu. Nhưng chỉ cần chơi gái lạ thì đâu vào đấy, chỉ tầm 1,2 phút ra luôn.

Bluesphere

Reaction score
0
Của lạ thì sẽ dễ kích thích và mau ra, qhtd khoảng vài lần nó quen thì sẽ kiểm soát được và lâu ra hơn, nhưng lại đâm ra hơi chán.

Bluesphere

Reaction score
0
Của lạ thì sẽ dễ kích thích và mau ra, qhtd khoảng vài lần nó quen thì sẽ kiểm soát được và lâu ra hơn, nhưng lại đâm ra hơi chán.

ngohung0004

Reaction score
0
Cờ him 20 năm vẫn chỉ để đi đái :sweat::sweat::sweat:

Được gửi từ iPhone Xʀ - vozForums

tuyenld

Reaction score
0
:surrender::surrender:Cho em hỏi là e qhe giờ đoạn vành khấc cọ vào em bị đau các thím ợ @@ dùng bao thì chả sao? Cái đấy là sao nhỉ