[IT][CÓ HÌNH]Cho em hỏi CV thế này thì nên làm gì được ạ?

np90

Reaction score
1
Nếu có hứng thú inbox cho mình nhé! bên cty mình đang tuyển !

buihoanghai10

Reaction score
0
JustSimple said:
Biết mỗi html css html ở mức căn bản mà số nhiều nhất tôi kiếm đã là 30 củ một tháng :sogood: mai fen cứ chờ người khác trả lương tháng thì ko khá được đâu

via vozForums for iPhone
Mình thì chắc html css dưới mức khá nhưng cty trả hàng tháng ~80tr nè. Nhưng giờ thất nghiệp rồi :sosad:

CongTuDamDang

Reaction score
0
Thực tập AI cũng dk bạn. Nếu muốn làm web hay app thì nên ghi thêm kiến thức liên quan đến DB nữa. KLQ nhưng năm 2 , sp chưa có nhiều đã nhận được là Mid LV JS, PHP, C# thì hơi lố.

Shinedo9820

Reaction score
0
np90 said:
Nếu có hứng thú inbox cho mình nhé! bên cty mình đang tuyển !
Em cám ơn bác ạ. Bác cho em xin email hoặc Telegram được không ạ? Em vẫn chưa đủ post count để gửi tin nhắn trên VOZ :pudency:.

Shinedo9820

Reaction score
0
CongTuDamDang said:
Thực tập AI cũng dk bạn. Nếu muốn làm web hay app thì nên ghi thêm kiến thức liên quan đến DB nữa. KLQ nhưng năm 2 , sp chưa có nhiều đã nhận được là Mid LV JS, PHP, C# thì hơi lố.
Vâng em cảm ơn ý kiến của bác. Em vẫn cảm thấy bản thân theo AI không nổi, chỉ đú đởn học cho biết thôi. Vẫn muốn theo web app phát triển công việc đã bác ạ. Còn về JS, PHP, C# em code mấy năm nay trong mấy project hồi trẻ trâu nên cũng không lạ gì nữa nên ghi mid level cho họ biết vậy thôi chứ em biết trình còn gà với chưa dùng nhiều framework :adore:, mấy ngôn ngữ còn lại học để làm bài tập thôi ạ :adore:.

sweet_love

Reaction score
1
Mình 30 tuổi cảm thấy loser

topcv.vn/xem-cv/d74d6e73399191c8672690f31bfab25d