[IT][CÓ HÌNH]Cho em hỏi CV thế này thì nên làm gì được ạ?

Shinedo9820

Reaction score
0
Chả là em vẫn đang học năm 2, ngoài đi học ở nhà thì chơi game, ctf, code kiếc linh tinh (toàn tự học các bác ạ :pudency:), năm nay thấy bạn bè đi làm thêm nhiều quá, đứa chạy grab, đứa dạy thêm, đứa chạy bàn,... cộng với việc ba mẹ em cũng khuyến khích đi làm thêm kiếm đồng ra đồng vào để em tiêu vặt và làm quen với môi trường công việc. Nhưng ngặt một nỗi em không quen chạy grab do đường xá em không rành, chạy bàn thì em làm rồi và chỉ có một câu là "tốn thời gian", nên em muốn đi dạy thêm nhưng ngặt cái hồi trước có đứng lớp dùm cho ông anh một buổi và em nhận ra em không có năng khiếu dạy thật sự :surrender::pudency:. Nên em quay qua kiếm công việc coding part-time nào đó vừa có kinh nghiệm vừa có lương, mà em trước giờ không đi thi giải gì, hồi cấp 3 thầy có kêu em đi thi học sinh giỏi Tin và lập trình mấy con robot linh tinh nhưng em thấy phí thời gian quá nên không đi, code cũng tự học không bằng cấp, trung tâm gì. Em cũng có kiếm nhưng hiếm việc IT, coding nào cần đến sinh viên part-time quá. Em cũng không biết trình độ của mình nên làm freelancer hay xin thực tập, part-time nữa vì trước giờ toàn chơi một mình, đàn anh cũng không có mà xin kinh nghiệm nên em lên đây nhờ các bác giúp :adore:.

Đây là cái CV đầu tiên mà em mới mò mẫm làm hôm bữa, trình độ có gà các bác chửi thoải mái :go::

lanthu9roiday

Reaction score
0
CV có deep learning kìa, xem chỗ nào thực tập ML, AI lương 2k

JustSimple

Reaction score
3
Biết mỗi html css html ở mức căn bản mà số nhiều nhất tôi kiếm đã là 30 củ một tháng
mai fen cứ chờ người khác trả lương tháng thì ko khá được đâu

via vozForums for iPhone

KBGLTB

Reaction score
0
Dàn trải thế. Chọn hướng bạn muốn đi rồi nói cụ thể mấy công nghệ liên quan thôi. Ghi matlab làm gì?

Shinedo9820

Reaction score
0
AccMoiDungBan said:
Copy link project ra đây rồi nói tiếp
Project DL của em: github.com/ngosangns/malware_detection
Cái tool nhỏ: tools.vocacod.com
Trang web từ vựng: ew.vocacod.com

Shinedo9820

Reaction score
0
KBGLTB said:
Dàn trải thế. Chọn hướng bạn muốn đi rồi nói cụ thể mấy công nghệ liên quan thôi. Ghi matlab làm gì?
Em thấy bữa có bác ghi nên bắt chước thôi :stick::byebye:

Shinedo9820

Reaction score
0
JustSimple said:
Biết mỗi html css html ở mức căn bản mà số nhiều nhất tôi kiếm đã là 30 củ một tháng :sogood: mai fen cứ chờ người khác trả lương tháng thì ko khá được đâu
Hóng kinh nghiệm từ winner :beauty:

Lee Con Ki

Reaction score
0
Thớt ở đâu? ở SG thì tối ra Phạm Hữu Chí làm việc.

Shinedo9820

Reaction score
0
KBGLTB said:
Em định theo .Net core bác ạ, do thấy nó mới ra khá mạnh và mới. Mà trước em có làm qua nhiều mảng khác rồi không ghi vào thì cũng chẳng có gì trong CV của em luôn.