Ít bạn bè, lo cho tương lai đám cưới của con mình sau này?

Zou Zou

Reaction score
0
meochemo said:
Có 1 ông a sống thì tốt nhưng ít kết giao thân. Ngày cưới có mỗi 1 cô bạn đại học đến may là còn có mấy thằng e như mình. Đêm trước hôm cưới rủ nhau ra quán đánh LOL 3h sáng mới về
Được gửi từ iPhone 5s - vozForums
vui vl :) t ko bh buồn vì thiếu bạn bởi vì cái xh bây giờ sống như :lol:
Gửi từ Xiaomi Mi 9 bằng vozFApp

KIA_Vi_dep_trai

Reaction score
0
Bạn bè cưới gần hết, hầu như đứa nào cũng cố đi, ko biết sau này nó có đi lại ko nữa. Đám cưới nhìn hẻo quá cũng tội

Zou Zou

Reaction score
0
cảm thấy bản thân mình phát triển hơn chúng nó là đc nhé thớt

Gửi từ Xiaomi Mi 9 bằng vozFApp

goben

Reaction score
0
Lo gì ít người làm một cái buffe ngoài biển ah tụi tây đám cưới tầm vài bàn chứ mấy chủ yếu bạn bè cô dâu chú rể ko ah.

Gửi từ Samsung S9+++ bằng vozFApp

chifu

Reaction score
0
Quan trọng vui thôi.. Giờ đám cưới 5 mâm mà ngồi từ 12h trưa đến 10h tối và 1 đám 50 mâm ngồi 12h trưa đến 13h chiều thì bạn chọn cái nào

vocucxinh90

Reaction score
0
Đám cưới mình Bố 0 bàn Mẹ 1 bàn , mình gồng tới 20 bàn
)

kak5555

Reaction score
0
Cái thế hệ của mình sau này nó sẽ khác, đám cưới sẽ theo như kiểu tây, chỉ mời họ hàng và bạn bè thân thiết, còn bạn ba bạn mẹ ko mời nữa .đám cưới đúng nghĩa cho đôi trẻ chứ mình thấy đám cưới cứ sợ ít khách quê mặt trong khi mấy ông bà già mình còn ko biết là ai , tự nhiên tới dự đám cưới của mình, lãng xẹt . Đám cưới VN bây h như 1 kiểu hốt hụi vậy ,mời tạp nham hết để đc chút tiền cưới ,xong sau này đi lại cũng như thế .

Mình sau này con cái mà cưới cũng chả mời bạn bè mình làm gì,cho tụi nhỏ tự mời khách của nó ,vậy cho phẻ