minh_129

Reaction score
0
Mình mới mua iPhone 6s Plus bản 64GB new (ko phải CPO) từ HH ngày hôm qua, ok là máy chưa active nhưng mã máy lại là FxxxLL/A. Nhiều người bảo vs mình là mã có chữ cái F đầu tiên là bản CPO, vậy support HH có thể giải thích trường hợp này của mình được không?

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
Hàng CPO trên vỏ hộp sẽ in dòng chữ Certified Pre-Owned nha bác ::sogood:

Diana Prince

Reaction score
0
hoanghamobile said:
Nhưng máy người ta mua bên bạn lại mã F. Mà mã này đúng là hàng Refurbish hay còn gọi là CPO, hàng tân trang cmnr.
Giải thích thì phải đúng cho khách hiểu, lúc bán ko nói cứ im ỉm thì vớ vẩn vc :go:
Còn ông thớt xem box của nó có đúng là box hàng CPO ko?? Nếu box in lại thì vác máy ra hàng nói chuyện phải trái. :go:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
Diana Prince said:
Nhưng máy người ta mua bên bạn lại mã F. Mà mã này đúng là hàng Refurbish hay còn gọi là CPO, hàng tân trang cmnr.
Giải thích thì phải đúng cho khách hiểu, lúc bán ko nói cứ im ỉm thì vớ vẩn vc :go:
Còn ông thớt xem box của nó có đúng là box hàng CPO ko?? Nếu box in lại thì vác máy ra hàng nói chuyện phải trái. :go:
dạ phiền bác kiểm tra lại giúp e xem box và sản phẩm có dấu hiệu nào của hàng CPO không và mang trực tiếp qua chi nhánh bên em để nhân viên bên em hỗ trợ trực tiếp ạ.
Bên em cảm kết nếu các sản phẩm bán ra không đúng như thực tế, bên em sẽ đổi máy mới cho bác hoặc hoàn tiền 100% theo yêu cầu của bác ạ

boyangelster

Reaction score
0
về cơ bản 2 con đều có bảo hành của hãng. CPO là dòng máy được sửa chữa bằng linh kiện còn sử dụng được nên nói chung gần như máy mới 100%

mrl0nely1090

Reaction score
0
boyangelster said:
về cơ bản 2 con đều có bảo hành của hãng. CPO là dòng máy được sửa chữa bằng linh kiện còn sử dụng được nên nói chung gần như máy mới 100%
vậy chiến bên CPO cũng ổn :adore:

HBTshop

Reaction score
0
hoanghamobile said:
Bao giờ giảm giá ip7 đấy :byebye:

TKim369

Reaction score
0
hàng này dạng sửa chữa từ hãng nên an tâm đi bạn

chandoituki

Reaction score
0
Nhưng vấn đề ở đây là ông thớt mua hàng new, trong khi con máy lại là hàng CPO, giá 2 loại này chênh lệch ko ít

tien_xu

Reaction score
0
CPO nói trắng ra là máy dựng của Apple, nói chung cũng hên xui, sao bằng new hay ref được