Huỷ vé Vietjet có được hoàn tiền không các thím?

Dr.Xylitol

Reaction score
0
Giữa năm ngoái em có mua 4 vé đi Đà Nẵng chơi, mà giờ dịch tè le nên muốn huỷ. Không biết có được hoàn tiền không nhỉ? E mua vé eco, gọi lên Vietjet 3 cuộc rồi mà tổng đài bận không.

khangpham

Reaction score
0
Hủy thì không được, có thể thay đổi ngày giờ bay và thanh toánh chênh lệch thôi

37VN

Reaction score
0
Dc, trong trường hợp hãng bay muộn hoặc sớm hơn giờ bay ban đầu 3 tiếng, hoặc hãng hủy chuyến, hoặc ông bị tai nạn nằm viện ko đi dc máy bay, hoặc ông nhiễm NcoV.
Kiểm tra lại giờ bay và số hiệu chuyến bay xem sao, vì vé mua từ năm ngoái thì đến hôm nay có khi giờ bay đã thay đổi mấy lần rồi.

vampirehl

Reaction score
0
37VN said:
Dc, trong trường hợp hãng bay muộn hoặc sớm hơn giờ bay ban đầu 3 tiếng, hoặc hãng hủy chuyến, hoặc ông bị tai nạn nằm viện ko đi dc máy bay, hoặc ông nhiễm NcoV.
Kiểm tra lại giờ bay và số hiệu chuyến bay xem sao, vì vé mua từ năm ngoái thì đến hôm nay có khi giờ bay đã thay đổi mấy lần rồi.
Đang bị trường hợp thế này, lúc đặt vé thì bay 10h, giờ nó delay xuống 14h. Mà lại đang dịch bệnh thế này

HocdiCu

Reaction score
0
nếu chuyến của ông bị hủy và đổi thành chuyến khác thì ông hủy đc và hoàn tiền, gọi tổng đài là xong, hoàn vào thẻ ín dụng lúc mua, đợt khủng hoảng phi công năm ngoái tôi cũng hủy, đấy là chuyến mình đặt lúc đầu hủy, nó auto chuyển sang chuyến mới vào tự xem rồi gọi hủy, còn chỉ delay thì ko chắc

Dr.Xylitol

Reaction score
0
HocdiCu said:
nếu chuyến của ông bị hủy và đổi thành chuyến khác thì ông hủy đc và hoàn tiền, gọi tổng đài là xong, hoàn vào thẻ ín dụng lúc mua, đợt khủng hoảng phi công năm ngoái tôi cũng hủy, đấy là chuyến mình đặt lúc đầu hủy, nó auto chuyển sang chuyến mới vào tự xem rồi gọi hủy, còn chỉ delay thì ko chắc
Em mới check lại thì vé chiều bay về bị huỷ rồi. Vậy có được huỷ hoàn cả cặp không bác nhỉ

saocon

Reaction score
1
Tôi mua vé hạng thương gia mà nó còn éo cho hủy đây