Hút+thổi bụi cho case và linh-phụ kiện khác

tamcon

Reaction score
0
như title, mong các bác chia sẻ kinh nghiệm mà bản thân thấy hiệu quả, e định mua con dưới về để chuyên vệ sinh góc học tập, các bác dùng thử chưa, thấy lực gió nó thế nào có đủ thổi bay bụi ở nguồn psu hoặc các ngách kín khác k?

hsgduba

Reaction score
0
Mình đang xài cứ cuối tuần lấy ra vệ sinh góc PC rất ổn đấy bác. Lực gió rất mạnh còn độ bền thì chưa biết vì mình mới sử dụng được hơn 1 tháng thôi.

hothanhdat

Reaction score
0
mình xài cho quán net 4 năm rồi, xài ngon chán, có điều nó chạy khá nóng nên bấm nhả bấm nhả thôi, dí liên tục lâu lâu tí là cháy đó

RuaConHamChoi

Reaction score
0
hothanhdat said:
mình xài cho quán net 4 năm rồi, xài ngon chán, có điều nó chạy khá nóng nên bấm nhả bấm nhả thôi, dí liên tục lâu lâu tí là cháy đó
Uhm. Mình cũng mua con Kornet gì đó gần 300K.:sexy:
Thổi mà giữ lâu quá nó bị khét. Lần trước làm biếng bấm nhả. Giữ lâu quá nó hư mẹ luôn. Bấm không thấy động tĩnh gì.:">
Cất vào hộp để vài tháng lôi ra thì nó lại thổi được, nhưng có vẻ yếu hơn.:go:

i2kruoi

Reaction score
0
Xài ngon, nhưng bác xịt thì kiếm cái chổi quét sơ sơ trước rồi thổi, thổi thì để xa kg 50cm, chứ dí sát quá, coi chừng bay tụ

YeAhBoYz

Reaction score
0
Mấy con này dùng chổi than, mà toàn than chì không phải than đồng, bấm dí nhanh nóng dễ bị vở than, bấm nhả thì chả biết đến khi nao mới hỏng :beauty:

OliverFang

Reaction score
0
Bác nào cho xin 1 số link và tên tuổi cụ thể để ngâm cứu với nhỉ, có review càng tốt, nhà dạo này bẩn quá... :pudency: