tuan.zenki

Reaction score
0
Tình hình là em có thằng bạn hay trêu em kiểu "Lúc mới yêu thật vui biết bao nhiêu!!!" mỗi khi em hay gấu e đăng ảnh đi với nhau. Xong nó cười nham hiểm :look_down::look_down:
Nó cũng có người yêu. Giờ em hát lại câu gì cho nó cay nhỉ các bác =))) Thật sự đầu em k nghĩ ra câu gì để bật lại câu "Lúc mới yêu thật vui biết bao nhiêu" này. Cú vãi :adore:
Bác nào có cao kiến e xin hậu tạ thẻ 20k vào inbox :beauty::beauty:

Edit: Em với nó chơi thân nha các bác. E biết là nó chêu rồi nên e muốn chêu lại nó cho vui thôi. E nói em "Cú vãi" đây là cú kiểu k nghĩ đc câu gì bật nó thôi chứ k phải cay cú đến mức muốn đập nó :gach::gach:

duygl83

Reaction score
1
Chịch con người yêu nó xong kêu nó là con nghé,cứ gặp là kêu con nghé

vit_conxauxi

Reaction score
0
tuan.zenki said:
Tình hình là em có thằng bạn hay trêu em kiểu "Lúc mới yêu thật vui biết bao nhiêu!!!" mỗi khi em hay gấu e đăng ảnh đi với nhau. Xong nó cười nham hiểm :look_down::look_down:
Nó cũng có người yêu. Giờ em hát lại câu gì cho nó cay nhỉ các bác =))) Thật sự đầu em k nghĩ ra câu gì để bật lại câu "Lúc mới yêu thật vui biết bao nhiêu" này. Cú vãi :adore:
Bác nào có cao kiến e xin hậu tạ thẻ 20k vào inbox :beauty::beauty:
Thay vì ông vặn lại nó thì ông còn mệt hoài, thay vì đó thì ông cứ xuôi theo nó, nó cmt vậy thì cứ "tất nhiên rồi, chú cũng vậy", không được làm nó cay cú và ông cay cú với nó, 1 2 3 lần nó nản nó sẽ bớt nhại cmt của chú :))) hoặc chú chặn mẹ nó đi, không cho nó thấy bài đăng của chú nữa.

lime123

Reaction score
1
ông thấy nó post hình với người yêu nó thì ông chụp hình cu xong comment là được

ChildFromParadise

Reaction score
0
Post hình người yêu cũ của nó lên, xong ghi lại câu như câu nó ghi. Đốt nhà cho thư giãn.

tuan.zenki

Reaction score
0
vit_conxauxi said:
Thay vì ông vặn lại nó thì ông còn mệt hoài, thay vì đó thì ông cứ xuôi theo nó, nó cmt vậy thì cứ "tất nhiên rồi, chú cũng vậy", không được làm nó cay cú và ông cay cú với nó, 1 2 3 lần nó nản nó sẽ bớt nhại cmt của chú :))) hoặc chú chặn mẹ nó đi, không cho nó thấy bài đăng của chú nữa.
Thế thì nhạt quá ấy. Em vs nó chơi thân mà. Nên e muốn vặn lại nó ý bác. Chứ bơ nó thì dễ quá, vì e k biết vặn kiểu gì nên e vẫn bơ hoài hahah

IP2

Reaction score
1
Có câu nói thôi bận tâm làm gì, nghĩ chiều hướng tích cực bạn bè đùa nhau

Còn không thì lấy cái gậy bóng chày, qua ghè vào răng nó mấy cái, đảm bảo sau vụ đó nó đé.o dám lệch sóng thở thối nữa đâu

tuan.zenki

Reaction score
0
V0Zsupport said:
rảnh vaiz ngứa mắt block cho lẹ ko thì ẩn cmt nó đi
Quan trọng là e muốn bật nó thôi bác. Chêu nhau tí cho vui :byebye:

lime123 said:
ông thấy nó post hình với người yêu nó thì ông chụp hình cu xong comment là được
=))) Fb nó khóa mõm đó bác :stick:

Nha Tien Tri said:
Bạn như bẹn. Có ngày nó thịt con bồ chú đấy.
E lại thịt con bồ nó vướng gì bác :beauty:
Mà bác tiên tri kiểu này thì e éo thích rồi =)))

ChildFromParadise said:
Post hình người yêu cũ của nó lên, xong ghi lại câu như câu nó ghi. Đốt nhà cho thư giãn.
Nghe khá hợp lý bác :sexy: ....... Để xem còn có bác nào có cao kiến gì k :gach::gach: