(how?). Facebook vi diệu như vậy sao?

tuankiet65

Reaction score
0
Sáng nay qua nhà thằng bạn chơi, nó kêu khuya hqua đi nhậu về bị thằng kia cạ gãy mẹ dàn áo con vario của nó. Bỏ qua vấn đề về tngt hay này nọ. Thì nó gọi lên cửa hàng xe máy kêu họ báo giá dàn áo mới cho chiếc vario. Xong mình ở lại nhà nó chơi xíu Đang ngồi lướt fb thì thấy hiện lên quảng cáo fb đề nghị về dàn áo vario wave dream các kiểu, sendo rồi shopee tè le hết Không lẽ fb vi diệu vậy sao, chỉ là 1 cuộc nói chuyện và mình cũng đéo phải đối tượng cần mua How??? Hay chỉ là do trùng hợp

Gửi từ nova bằng vozFApp

em k phai la frzzy

Reaction score
0
ngồi ị rặn không ra, móc điện thoại ra vọc thì fb hiện quảng cáo thuốc trị táo bón, fugacar xổ giun các kiểu :surrender:

xakira

Reaction score
0
tuankiet65 said:
Sáng nay qua nhà thằng bạn chơi, nó kêu khuya hqua đi nhậu về bị thằng kia cạ gãy mẹ dàn áo con vario của nó.
Bỏ qua vấn đề về tngt hay này nọ.
Thì nó gọi lên cửa hàng xe máy kêu họ báo giá dàn áo mới cho chiếc vario.
Xong mình ở lại nhà nó chơi xíu
Đang ngồi lướt fb thì thấy hiện lên quảng cáo fb đề nghị về dàn áo vario wave dream các kiểu, sendo rồi shopee tè le hết
Không lẽ fb vi diệu vậy sao, chỉ là 1 cuộc nói chuyện và mình cũng đéo phải đối tượng cần mua
How??? Hay chỉ là do trùng hợp

Gửi từ nova bằng vozFApp
Tắt xóa facebook, đừng onl facebook nữa thì ko bị như vậy nữa nhé :gach:
Facebook nó lấy hết thông tin của bạn hết nhé, mấy cái inbox riêng tư nó còn nắm được.
:sogood:

Gen_Knight

Reaction score
0
tuankiet65 said:
Sáng nay qua nhà thằng bạn chơi, nó kêu khuya hqua đi nhậu về bị thằng kia cạ gãy mẹ dàn áo con vario của nó.
Bỏ qua vấn đề về tngt hay này nọ.
Thì nó gọi lên cửa hàng xe máy kêu họ báo giá dàn áo mới cho chiếc vario.
Xong mình ở lại nhà nó chơi xíu
Đang ngồi lướt fb thì thấy hiện lên quảng cáo fb đề nghị về dàn áo vario wave dream các kiểu, sendo rồi shopee tè le hết
Không lẽ fb vi diệu vậy sao, chỉ là 1 cuộc nói chuyện và mình cũng đéo phải đối tượng cần mua
How??? Hay chỉ là do trùng hợp

Gửi từ nova bằng vozFApp
xem lại coi, cái quyền truy cập micro, camera nó bật k :look_down:

Thằng mark nó còn dan băng keo mic và cam cái mac của nó đó :sexy:

tuankiet65

Reaction score
0
Nhưng vấn đề ở đây là e với nó chỉ nói miệng thôi Ko lẽ khi thằng bạn e alo cho cửa hàng thì đã lộ info à Rồi nó sẽ gửi quảng cáo về cho cả 2k bạn của thg kia à, chứ đang ngồi nói miệng biết e là ai đéo đâu Tóm lại là nếu thg bạn e đc gửi đề nghị thì bt, nhưng gửi cho e thì e k biết nó làm cách gì

Gửi từ nova bằng vozFApp

tuankiet65

Reaction score
0
Nhưng vấn đề ở đây là e với nó chỉ nói miệng thôi Ko lẽ khi thằng bạn e alo cho cửa hàng thì đã lộ info à Rồi nó sẽ gửi quảng cáo về cho cả 2k bạn của thg kia à, chứ đang ngồi nói miệng biết e là ai đéo đâu Tóm lại là nếu thg bạn e đc gửi đề nghị thì bt, nhưng gửi cho e thì e k biết nó làm cách gì

Gửi từ nova bằng vozFApp

Last edited by a moderator:

BOT

Administrator
Reaction score
4

Gửi từ nova bằng vozFApp

newken

Reaction score
0
tuankiet65 said:
Nhưng vấn đề ở đây là e với nó chỉ nói miệng thôi
Ko lẽ khi thằng bạn e alo cho cửa hàng thì đã lộ info à
Rồi nó sẽ gửi quảng cáo về cho cả 2k bạn của thg kia à, chứ đang ngồi nói miệng biết e là ai đéo đâu
Tóm lại là nếu thg bạn e đc gửi đề nghị thì bt, nhưng gửi cho e thì e k biết nó làm cách gì
Gửi từ nova bằng vozFApp
Bạn vào nhà nó thì bạn có dùng wifi nhà nó ko:chaymau: Có thể thằng bạn nó tìm kiếm trên mạng trước đó rồi. Bạn xài mạng nhà nó nữa nên hiện qc y hệt đó :sexy:
Đó là ngu kiến của mình thôi nghen:shame:
Gửi từ Vùng đất của King tộc bằng vozFApp