[HOT] Pin sạc dự phòng Xiaomi 10000mAh phiên bản 2015 giá 320k

dqt123

Reaction score
0
Hàng ngon, mỗi tội cái cáp ngắn quá mà lại cứng nữa sợ nhanh hỏng.

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
dqt123 said:
Hàng ngon, mỗi tội cái cáp ngắn quá mà lại cứng nữa sợ nhanh hỏng.
Dùng cáp điện thoại bạn đang dùng là chủ yếu mà

aura

Reaction score
0
Vừa đặt hàng xong có 1 chị liên lạc nói rằng hàng sẽ chuyển vào trong vòng 1 tuần :sweat: lúc này mình mới wtf :eek:h: rồi hỏi cơ sở trong HCM ko có hàng à ? thì chị nói là ko có giao hàng :stick: mình tưởng khách ở HCM đặt thì cơ sở ở HCM giao hàng chứ nhỉ :shame: hay tại ồn quá nên mình nghe nhầm :shame: mà đơn đặt rồi có hủy đc ko thím nhỉ ? ráng chạy ra mua còn hơn là đợi giao, vừa đỡ mất công mấy đồng chí bên Viettel :shame:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
aura said:
Vừa đặt hàng xong có 1 chị liên lạc nói rằng hàng sẽ chuyển vào trong vòng 1 tuần :sweat: lúc này mình mới wtf :eek:h: rồi hỏi cơ sở trong HCM ko có hàng à ? thì chị nói là ko có giao hàng :stick: mình tưởng khách ở HCM đặt thì cơ sở ở HCM giao hàng chứ nhỉ :shame: hay tại ồn quá nên mình nghe nhầm :shame: mà đơn đặt rồi có hủy đc ko thím nhỉ ? ráng chạy ra mua còn hơn là đợi giao, vừa đỡ mất công mấy đồng chí bên Viettel :shame:
Trong đó khách đông quá không giao được bạn ạ :stick:
Cục sạc này nó mang tính chất cháy nổ nên phải vận chuyển bằng đường bộ, đáng ra bình thường chuyển bằng đường không 2 hôm là có :beauty: