duybach

Reaction score
0
lắp con điều hòa để có giấc ngủ ngon và mát mẻ nhé

Dingoo

Reaction score
0
Có cách này lý thuyết thôi, ai có thử xem. 1 cái quạt điều hòa + máy hút ẩm rồi dùng công thức này

Dọc là nhiệt độ môi trường, ngang là độ ẩm. Đồng ra sẽ ra nhiệt độ làm mát tương ứng của quạt.

hongxu

Reaction score
0
Mua túi đá tinh khiết về có 7-8k/túi thôi đổ vào cái chậu rồi đặt trc quạt để nó thổi cũng mát đó

Được gửi từ :spiderman::spiderman::spiderman: Nhền nhện kì diệu - vozForums

haha_chetchua

Reaction score
1
mua cái bể bơi bằng cao su, đổ đầy nước, chui vô nằm :D vừa chơi game vừa ăn mực nướng uống bia :D nhớ nhỏ keo 502 vô chim trước khi vào nằm nhé, ko nước nó chảy vô chim lại viêm nhiễm.

ihavemoney

Reaction score
1
Ra những nơi nào có điều hòa mà ngủ free thôi bác, cố hết 3 ngày nữa thôi chứ năm trước e cũng nóng như bác, cảm thấy khó chịu kinh khủng, tối ko ngủ nổi nhưng cũng chả có cách nào.

nhjnrathegioi

Reaction score
0
làm như clip này có hiệu quả không các bác ? 2 con sò 60w thì liệu có hiệu quả không ???

DungBanToiNua

Reaction score
0
nhjnrathegioi said:
Sinh viên không có tiền, hóng các cao nhân bày cách giảm nhiệt độ phòng ạ, chứ cứ thế này vài hôm, chắc em đột tử:pudency::pudency::pudency:
lắp điều hòa bạn ạ

.:Nang.Chieu.Cali:.

Reaction score
1
nhjnrathegioi said:
làm như clip này có hiệu quả không các bác ? 2 con sò 60w thì liệu có hiệu quả không ???
phòng nhỏ và kín thì cũng tạm, có điều lâu thôi và cần giải nhiệt cho mấy con sò tốt mới là vấn đề