[Home Gym] Anh em tập ở nhà điểm danh

suachuadau

Reaction score
0
Mình không tập gym mà tập jumping jack ở nhà, ngày tập 30p, hiện tại là 87kg mục tiêu là 75kg, lúc trước là 95k tập jumping jack xuống còn 75k trong vòng 1 năm, trước và sau tết ăn với uống nước ngọt dữ qua lên mẹ nó 87kg
, mà tập jumping jack nó tăng sức bền kinh thật

pacpumpumcaccumcum

Reaction score
1
nay mới chế 2 cục tạ từ thùng nước , mỗi quả 5kg :sure: , bắt đầu tập kết hợp chứ chạy bộ không nhìn chả cân đói gì , 2 tay toàn xương:pudency:

[Lewandowski]

Reaction score
0
pacpumpumcaccumcum said:
nay mới chế 2 cục tạ từ thùng nước , mỗi quả 5kg :sure: , bắt đầu tập kết hợp chứ chạy bộ không nhìn chả cân đói gì , 2 tay toàn xương:pudency:
Hít đất vs tập xà đi phen :doubt:

winster_mek

Reaction score
0
Dạo này bụng to quá,có bài gì bé bớt lại k :sad::sad::sad:

Sent from Xiaomi MI 8 SE using vozFApp

Tuanbnn

Reaction score
0
hồi trước m tập hít đất( 500 cái /ngày) thấy khỏe vkl, lúc nào cũng muốn làm gì đó, ngồi ko ko chịu dc , kể cả khoản gái gú, thế mà sao nhiều ông phán như đúng rồi tập nhiều sinh lý yếu đi là thế nào nhỉ? éo hiểu nổi

[Lewandowski]

Reaction score
0
Tuanbnn said:
hồi trước m tập hít đất( 500 cái /ngày) thấy khỏe vkl, lúc nào cũng muốn làm gì đó, ngồi ko ko chịu dc , kể cả khoản gái gú, thế mà sao nhiều ông phán như đúng rồi tập nhiều sinh lý yếu đi là thế nào nhỉ? éo hiểu nổi
Toàn mấy ông bụng bia đầu to mắt cận nói mà :confident:

Hoa Tigon45

Reaction score
0
P.q.phong101 said:
Mấy nay ông bà bu ở nhà ko cho đi tập nữa rồi. Đến giờ tập chán chả biết làm gì. Chắc nghe anh em vozer chơi môn nhảy dây.
Homeworkout kìa fen. :chaymau:

[Lewandowski] said:
trâu vậy m:sweat:
tôi chạy 500m thở bằng tai cmnr :sosad:
đc cái body cơ bắp :shame: dạo này đi tập xà đơn vs xà kép cơ tăng nhanh vl
ngày xưa tập kiểu ko try hard tập 1 buổi nghỉ 1 tháng nên chả thay đổi gì
P/s: ông chạy 1 ngày nhiều vậy ko lên nổi cơ đâu:gach:
Tập xà đơn, xà kép thì bác lên cơ nào nhanh ? :eek:ps: Mà nhanh là bao lâu? 1 tháng không ?

Hoa Tigon45

Reaction score
0
Tuanbnn said:
Một ngày 500 cái nổi à? :surrender: 100 cái là đuối lắm rồi ? Bác tập 500 cái 1 ngày thì 1 tháng có thấy thay đổi gì không ? :surrender:

Tuanbnn

Reaction score
0
Hoa Tigon45 said:
Một ngày 500 cái nổi à? :surrender: 100 cái là đuối lắm rồi ? Bác tập 500 cái 1 ngày thì 1 tháng có thấy thay đổi gì không ? :surrender:
500 cái/ ngày chứ ko phải 500 cái/ lần nha thím. e có phải siêu nhân đâu:surrender::surrender::surrender: chia 10 lần mỗi lần 50 cái. e tập lên từ từ ban đầu mỗi lần 4 cái thôi. nửa tháng đầu 2 chối xương vai đau vkl:sosad::sosad::stick::stick::stick:, sau 1thangs thấy bắp tay săn hơn chút, lên đến 600 cái / ngày mà ko thở dốc thì vòng 2 còn 62 cm( em cáo 1m66), bắp tay chắc nịch nhưng ko hơn là mấy( chắc do ko chú trọng ăn uống) nhưng thể lực thì tuyệt vơi so vs trước đó

Hoa Tigon45

Reaction score
0
Tuanbnn said:
500 cái/ ngày chứ ko phải 500 cái/ lần nha thím. e có phải siêu nhân đâu:surrender::surrender::surrender: chia 10 lần mỗi lần 50 cái. e tập lên từ từ ban đầu mỗi lần 4 cái thôi. nửa tháng đầu 2 chối xương vai đau vkl:sosad::sosad::stick::stick::stick:, sau 1thangs thấy bắp tay săn hơn chút, lên đến 600 cái / ngày mà ko thở dốc thì vòng 2 còn 62 cm( em cáo 1m66), bắp tay chắc nịch nhưng ko hơn là mấy( chắc do ko chú trọng ăn uống) nhưng thể lực thì tuyệt vơi so vs trước đó
Hít đất thì ăn nhiều vào ngực mà ? :surrender: Không thấy thay đổi ngực gì à bác ?