krusswager01

Reaction score
0
hakura said:
Nhiều chuyện về tâm linh xảy ra với mình nó vô lý tào lao tơia không ngờ.
Hồi sinh viên. Tính mình hay ăn chơi không quan tâm tiền bạc. Tới lúc không còn đồng xu dính túi đói rã ruột. Cứ y như lần nào vậy không còn đường mượn ai, xin ai. Cứ còn 10k mua vé số là trúng được 300k. Phải trên 5 lần như thế. Còn khơi khơi mình mua thì không bao giờ trúng. Cũng như vậy tới hết tiền nằm mơ thấy số đánh đề y chang là cũng trúng. Nhưng chỉ đánh nhỏ đánh 1 mình thôi. Share ra đảm bảo trật lất.
Cỡ 2 năm trước. Cứ về quê ngủ ở nhà là đúng 12h đêm mình thức dậy. Ko mắc đái không âm thanh lạ. Mọi thứ đều rất êm đềm. Cứ laqpj đj lặp lại. 12h thức. Coi đồng hồ. Ngủ tiếp. Hết. Chả có gì xảy ra. Cỡ 1 năm nay không còn như vậy nữa chả hiểu sao.
Thằng em mình chết cách đây nửa năm. Gia đình giấu không cho con em bên mỹ biết. Bữa trước nó chết bữa sau con em gọi về hỏi sao nằm mơ thấy thằng em tạm biệt nó.
Còn nhiều lắm. Để lấy máy tính type. Mình không hiểu tại sao luôn.
À mình là con út trong nhà. Cha mình cũng là con út. Miền tây thì con út ở nhà thờ.
Người ta nói ngày nghjx gì đêm nằm mơ thấy vậy. Vậy mà em họ mình với ông ngoại mình chết. Mình chưa nằm mơ thấy 1 lần dù trong dòng họ ai cũng thấy nó. 2 người này rata thân với mình nhe. Thương mình lắm.
đồng cảm, mình có người thân mất, rất thân với mình, ai cũng nằm thấy, riêng mình thì ko, có lẽ sợ mình buồn chăng. Nhắc 12h mới nhớ, lúc người thân mình mất suốt 49 ngày mình cảm thấy trống rỗng là chủ yếu, không khóc gì cả, nhưng đúng 12h đêm của ngày thứ 49, tự nhiên mình lại khóc như chưa từng được khóc, cảm giác như đang có một cuộc chia tay mãi mãi vậy.

lan_dau_vao_voz

Reaction score
0
Thày bói mình nghĩ 8 phần là lừa đảo u mê được mấy mẹ nhẹ dạ,nhưng mình tin là cũng có một vài thày có linh căn, tinh thông kì môn độn giáp,ngũ hành,chiêm tinh,chuyện quá khứ là chuyện qua rồi có thể phán được,nhưng tương lai thiên biến vạn hóa,sự thay đổi của một việc trong tương lai có thể ảnh hưởng đến tương lai của nhiều người nên mấy thầy chỉ có thể đoán đại khái thôi chứ để mà nói chắc như đinh đóng cột thì mấy thày cũng...chịu. Thiên cơ bất khả lộ mà,Thiên Vận Tử còn sai giãy đành đạch kia kìa...

Gửi từ Samsung SM-G920F bằng vozFApp

lan_dau_vao_voz

Reaction score
0
À nhân đây có bạn nào biết mấy sách về hình bộ,kì môn hay hay giới thiệu mình với :byebye:

Gửi từ Samsung SM-G920F bằng vozFApp

VanHoang_9x.

Reaction score
0
có thím nào ở hn biết chỗ nào coi ổn không, ae đi coi đầu năm xem ntn.
e thì không mê tín, đi coi bói đúng 1 lần ở quê nhưng thấy bt, chung chung.

tuan123

Reaction score
0
Xin địa chỉ thầy giỏi ở TPHCM ạ, tò mò quá. xem bói hoặc tử vi nhé

ZzChemBaozZ

Reaction score
0
voldemort0808 said:
Chữa bằng tâm linh mà khỏi chắc bác sĩ thất nghiệp hết rồi :lmao:

Sent from Xiaomi Redmi Note 3 using vozFApp
Thế Tiến ruồi lấy $ đâu cho con bên Cali:pudency::stick: chữa bệnh bằng = tâm linh :rofl: :rofl: chẳng lẽ dịch sang tiếng Anh là heal by trust à :rofl:

ZzChemBaozZ

Reaction score
0
Chị mình từng abortion một lần, thế nào bà xem cũng biết, làm cái lễ gì đấy hết mấy triệu :canny: từ đấy đến giờ nói gì xũng nghe theo :canny:

thanglovever5

Reaction score
0
blem01 said:
cũng có thầy xịn thầy dởm thôi các thím. Mình kể chuyện trong họ nhà mình lấy làm ví dụ thôi nhé.
nhà vợ chồng bác trên hà nội ốm nặng quá, có đợt mệt quá tưởng sắp đi, rồi bác mình đi xem bói rồi và gọi điện về người nhà ở quê rằng ra mộ ông bà xem có chỗ nào ví dụ như bị chuột nó làm tổ hay đào thì đọn rồi làm cái lễ nhỏ khấn tại mộ, rồi người nhà đi dọn lễ gấp tới chiều tối ra dọn lại mộ thì có thấy cái hố nước nhỏ gần cạnh mộ, mà cái hố như kiểu cái ao nhỏ do mộ khác cùng họ hàng ng ta đào để làm phong thủy nhưng có sang bên mộ nhà ông bà nhà mình một chút. Đấy rồi bày lễ khấn, rồi tung đồng sấp ngửa sao cho hợp thì mới dc cái này mình ko biết rõ là khấn rồi xin sấp ngửa ntn. Nhưng khấn xin mấy lần đều không được, rồi lúc mới để ý là tờ mờ tối mà bày lễ ra bị gió thổi cái đồ vàng mã bay xuống thửa ruộng gần đó, thế rồi vội xuống lấy lên khấn xin lại là được luôn. Thử hỏi như thế có phải là linh ko.
Và việc xong xuôi thì tối hay là sáng hôm sau ấy bác mình gọi điện về nhà là bác gái cũng đã đỡ hơn hẳn rồi.
Bác mình thì ít về quê thăm mồ mả, bận bác gái ốm đau có biết gì đâu về sự việc mồ mả ở quê như vậy, thậm chí con cháu ở quê nhưng vài hôm chưa ra mộ cũng ko có biết và để ý được thế mà người thầy bói trên hà nội nõi ra mà trúng phóc, rồi khấn vái mà bệnh tình cũng đỡ dc chút ít thì có phải là đúng tâm linh ko
Nhà lúc đó ít người, 2 bà chị dâu họ đi ra mộ khấn lúc xẩm tối rồi về kể chuyện lại cho mọi người nghe lại mà bả kêu ôi ôi lạnh hết cả sống lưng, lần sau các ông đàn ông đi chứ phụ nữ đi khấn vái ở mộ là không đúng lễ với lại cũng lạnh gáy nữa
Thật sự ko hiểu anh đang nói về vấn đề gì :adore::adore:

comthaycomco

Reaction score
1
Mình với thằng bạn đi coi, 2 đứa cùng tuổi. Vô chỉ cần đọc tuổi của mình, ko cần bất cứ gì thêm.
Và bà nói đúng quá khứ hiện tại của 2 đứa. Nói đúng và khác nhau nha, chứ ko phải kiểu chung chung ai cũng như ai đâu.
Và mình cũng từng đi coi nhiều chỗ, chưa thấy ai hỏi địa chỉ, đa phần chỉ cần tuổi bản thân, tuôi cha mẹ vợ chồng con cái... là được.

blem01

Reaction score
1
cttt18 said:
Còn trẻ, còn thanh niên, chưa trải qua nên ko tin.
Càng lớn càng tin, đặc biệt khi đã tự trải qua, tự chứng kiến thì mới tin. Còn ai nói j trc đấy cũng ko tin đâu.

Như mình ngày xưa cũng có tin đâu, nhưng giờ khác rồi. Và đặc biệt là vk mình đc chữa bệnh và khỏi, trong khi đi khám thì kêu là thoái hóa cột sống (ai cũng ngạc nhiên vì còn quá trẻ để thoái hóa).
Nhưng được chữa = tâm linh thì khỏi luôn. Khỏi ngay tại thời điểm chữa, chỉ trong vòng vài phút chứ ko phải là để qua tuần, qua tháng rồi kêu lúc đấy thuốc tây y có tác dụng, trùng khớp.
Mà ng chữa cho vk mình đến giờ cũng ko biết là ai luôn :sweat::sweat::sweat:
Vãi xoài chữa ở đâu thế thím, tôi bị ù tai nó hành hạ mấy năm rồi đông tây y ko khỏi,
Sent from my Sent from Cục gạch using Bốt dơ app using vozForums