Hôm nay là ngày thứ 3 thất nghiệp ngồi nhà các bác ạ!

GocITOrg

Reaction score
0
Bị đuổi việc từ hôm thứ 7. Thứ 2 và Thứ 3 vừa rồi đã đi PV ở 1 số chỗ nhưng toàn công việc ko yêu thích. Mấy công việc yêu thích thì chưa thấy gọi PV các bác ạ. Đã 3 ngày thất nghiệp rồi. Gần tết mà cứ phải ngồi nhà.
Chán thật các bác ạ.
:sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:

duymanh777

Reaction score
0
GocITOrg said:
Bị đuổi việc từ hôm thứ 7. Thứ 2 và Thứ 3 vừa rồi đã đi PV ở 1 số chỗ nhưng toàn công việc ko yêu thích. Mấy công việc yêu thích thì chưa thấy gọi PV các bác ạ. Đã 3 ngày thất nghiệp rồi. Gần tết mà cứ phải ngồi nhà.
Chán thật các bác ạ.
:sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:
ở thành phố thì đăng kí grab chạy đỡ cho khuây, hoặc đi làm phụ hồ, bưng bê gì đó , ở nhà mãi rồi suy nghĩ càng thấy bế tắc :gach:

matran2410

Reaction score
0
thất nghiệp xin việc ít nhất phải 1 tháng chứ 3 ngày đã nản thì thôi

hoang1020

Reaction score
0
Bác đừng suy nghĩ tiêu cực thế
Xem như mình đi phỏng vấn dạo lấy kinh nghiệm cho những lần sau tốt hơn thôi, mình còn ở nhà chơi cả tháng mới xin được việc làm mới cơ mà

ronie_9x

Reaction score
0
Ngày xưa mình xin nghỉ công ty cũ xong thất nghiệp đi xin việc mòn mông cả 3 tháng trời còn chưa than, đây mới có 3 ngày đã than, thanh niên gì yếu đuối vậy.

caubeconzin

Reaction score
0
Năm ngoài tầm này cung thất nghiệp, ở nhà long bong ngoài hàng cf, mua vé số chờ thời, đầu tháng 1 trúng an ủi 50tr, ăn tết ngon lành

Bac.Si.Phu.Khoa

Reaction score
0
Từ tháng 4 đến tháng 8 năm nay do kén việc nên toàn ở nhà đây. 3 ngày mà đã than?

via vozForums for iPhone

huydaika13

Reaction score
1
Dùng buồn my phênh, mình thất nghiệp và năm nay rồi nè

bachden1

Reaction score
1
mình vừa bị out khỏi team làm remote xong. Móa, tiếng Anh kém quá cũng là cái tội. Bác nào biết chỗ học TA tốt ở HN không