Thảo Luận Hội Yuin PK1 - Thuốc độc đến từ TQ

toutousai

Reaction score
0
Lâu lắm mới vào thread này, con PK1 của mình dùng 5 năm vẫn tốt :byebye:

hoagah38

Reaction score
0
tatamina said:
Mình đã thử khá nhiều portable amp cho pk1 rồi, và tự kết luận là tầm dưới 5 triệu thì có amp với unamp cũng không khác biệt nhiều. (vd những tầm C5D, C5 Cayin, thự sự cắm vô ko khác biệt gì đáng để đẩy cảm xúc lên thành phê được:sexy:)

Thực sự khác và cảm giác ko muốn nghe lại unamp thì dành cho các portable amp giá new rơi vào tầm 10 triệu >.

Nên nếu nhu cầu dưới tầm đó, thì cũng ko cần thiết phải lăn tăn chuyện amp với pk1 quá đâu, kiếm nguồn phát sạch là được
Bác nghe thế nào ấy chứ. Mình chỉ có nguồn phát là laptop thì khi cắm chay và có C5D là nhận ra khác bọt hẳn mà :gach: lossless foobar thôi. Tùy bài sẽ cho cảm xúc lên phê thật. Có bài thì thấy bt.

Superbom

Reaction score
0
Không có bác nào ở Hưng Yên nhỉ, lên xin nghe thử một buổi, dạo này lại thích earbud mới chết? :pudency::pudency::pudency:

Michonne

Reaction score
1
Jason.Statham said:
Các Bác có biết ở đâu bán mút cho pk1 không chỉ em với:sweat:
Ra xv tặng free kìa, về tự khoét lỗ ra thôi
Sent from my iPhone 4S using vozForums

honeykiss

Reaction score
0
Con pk1 của e tự dưng tạch 1 bên phải, nghi đứt ngầm do em rút từ balo ra. Ở Hn có chỗ nào sửa đc k các bác nhỉ? :(

yeuai71

Reaction score
0
Jason.Statham said:
Các Bác có biết ở đâu bán mút cho pk1 không chỉ em với:sweat:
1 là bạn qua đây 10k 1 cặp:
//tichuot.com/products/mut-loc-am-boc-tai-nghe-earbud-mut-nho

2 là bạn qua K002 bên Phan Đăng Lưu rẻ hơn nhưng mút dỏm hơn, khi mang vào thì nhớ làm ướt miếng mút không là nó sẽ bị rách khi bạn kéo ra để trùm vào tai nghe.
//k002.net/index.php?route=product/product&product_id=284

khicon1989

Reaction score
0
ra 3kshop hoặc xuân vũ mà xin mút. Free ko mà. shop tí chuôt làm gì bán mắc vậy 10k 1 cặp, mắc vãi